Hii Kisayansi imekaaje?


Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Likes
32
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 32 145
kuna Imani miongoni mwa wanawake kwamba wanawake wenye "mbano" wanapendwa zaidi na wanaume kuliko wale "zilizopwaya" lakini kwa wanaume nako kuna imani kwamba wale wenye "ndefu, nene" ndiyo wanaopendwa zaidi na wanawake kwani huwa wanawafikisha zaidi kuliko wenye "fupi, nyembamba".

Dhana hizi mbili zimesababisha kwamba wanawake wanatafuta dawa (hata za kichina) kuwasaidia ili "zibane" wakati huo huo wanaume kwa upande wao hutafuta dawa ili ziwe 'ndefu,nene". Hapa lengo kuu huwa ni kufikishana na si kukomoana. lakini hili swala kisayansi likoje?

Ni kweli wenye "ndefu,nene" ndiyo huwafikisha wanawake kileleni kuliko wenye "fupi,nyembamba? Na jee ni kweli kwamba wanawake wenye "zilizopwaya" hawana ubavu wa kuwafurahisha wanaume kuliko wale wenye "mbano? Sayansi ya ngono inatuambiaje. Ni mchango kiasi gani maumbile yetu yanasaidia kutufikisha kileleni.

Ukitaka kujua ukubwa wa Tatizo hili angali vibao vya waganga wa kienyeji wanavyotangaza kuwa na dawa za kubana au kurefusha!!
 
Jewel

Jewel

Senior Member
Joined
May 1, 2008
Messages
158
Likes
6
Points
35
Jewel

Jewel

Senior Member
Joined May 1, 2008
158 6 35
Inaweza ikawa mbano ,lakini kama ya mwanamme ni mtepeto huo mbano utatoka wapi? kawaida hakuna ya mwanamke inayopwaya
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Likes
32
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 32 145
Inaweza ikawa mbano ,lakini kama ya mwanamme ni mtepeto huo mbano utatoka wapi? kawaida hakuna ya mwanamke inayopwaya
Haya bwana kama ni mtepeto kama unavyosema mwanaume ataridhishwa kuliko ile inayobana?
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
usiwaamini hao na ridhika na ulicho nacho na kitumie kwa kadri inavyopaswa maana kama hujipendi au unataka hata nguvuulizo nazo zipotee tumia hayo makitu
mkuu na issue za hivi huwa unacomment toka huku bwana
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hili nadhani ni tatizo la kisaikolojia na stori za vijiweni kwamba ukiwa na mnato ndio unapagawishwa wanaume na mwanaume akiwa nayo kubwa au ndefu ndo anamaliza haja za mwanamke .. kinachotakiwa hapa ni wewe kama wewe kujua kutumia viungo vyako kikamilifu
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
kuna Imani miongoni mwa wanawake kwamba wanawake wenye "mbano" wanapendwa zaidi na wanaume kuliko wale "zilizopwaya" lakini kwa wanaume nako kuna imani kwamba wale wenye "ndefu, nene" ndiyo wanaopendwa zaidi na wanawake kwani huwa wanawafikisha zaidi kuliko wenye "fupi, nyembamba".

Dhana hizi mbili zimesababisha kwamba wanawake wanatafuta dawa (hata za kichina) kuwasaidia ili "zibane" wakati huo huo wanaume kwa upande wao hutafuta dawa ili ziwe 'ndefu,nene". Hapa lengo kuu huwa ni kufikishana na si kukomoana. lakini hili swala kisayansi likoje?

Ni kweli wenye "ndefu,nene" ndiyo huwafikisha wanawake kileleni kuliko wenye "fupi,nyembamba? Na jee ni kweli kwamba wanawake wenye "zilizopwaya" hawana ubavu wa kuwafurahisha wanaume kuliko wale wenye "mbano? Sayansi ya ngono inatuambiaje. Ni mchango kiasi gani maumbile yetu yanasaidia kutufikisha kileleni.

Ukitaka kujua ukubwa wa Tatizo hili angali vibao vya waganga wa kienyeji wanavyotangaza kuwa na dawa za kubana au kurefusha!!

Kama wewe ni mzinzi inayokubana haikufai mjomba mtachubuana then mtaambukizana gonjwa, ila kama siyo mzinzi umetulia na kitu chako mbanano ndiyo wenyewe mkuu.

Wazinzi wanatakiwa wakutane na zile zinazopwaya halafu iwe imetota kuanzia mwanzo mpaka mwisho!
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Likes
32
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 32 145
Kama wewe ni mzinzi inayokubana haikufai mjomba mtachubuana then mtaambukizana gonjwa, ila kama siyo mzinzi umetulia na kitu chako mbanano ndiyo wenyewe mkuu.

Wazinzi wanatakiwa wakutane na zile zinazopwaya halafu iwe imetota kuanzia mwanzo mpaka mwisho!
kwani nini?
 

Forum statistics

Threads 1,251,174
Members 481,585
Posts 29,761,026