Hii Kisayansi imekaaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Kisayansi imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Oct 11, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kuna Imani miongoni mwa wanawake kwamba wanawake wenye "mbano" wanapendwa zaidi na wanaume kuliko wale "zilizopwaya" lakini kwa wanaume nako kuna imani kwamba wale wenye "ndefu, nene" ndiyo wanaopendwa zaidi na wanawake kwani huwa wanawafikisha zaidi kuliko wenye "fupi, nyembamba".

    Dhana hizi mbili zimesababisha kwamba wanawake wanatafuta dawa (hata za kichina) kuwasaidia ili "zibane" wakati huo huo wanaume kwa upande wao hutafuta dawa ili ziwe 'ndefu,nene". Hapa lengo kuu huwa ni kufikishana na si kukomoana. lakini hili swala kisayansi likoje?

    Ni kweli wenye "ndefu,nene" ndiyo huwafikisha wanawake kileleni kuliko wenye "fupi,nyembamba? Na jee ni kweli kwamba wanawake wenye "zilizopwaya" hawana ubavu wa kuwafurahisha wanaume kuliko wale wenye "mbano? Sayansi ya ngono inatuambiaje. Ni mchango kiasi gani maumbile yetu yanasaidia kutufikisha kileleni.

    Ukitaka kujua ukubwa wa Tatizo hili angali vibao vya waganga wa kienyeji wanavyotangaza kuwa na dawa za kubana au kurefusha!!
     
  2. Jewel

    Jewel Senior Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inaweza ikawa mbano ,lakini kama ya mwanamme ni mtepeto huo mbano utatoka wapi? kawaida hakuna ya mwanamke inayopwaya
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Haya bwana kama ni mtepeto kama unavyosema mwanaume ataridhishwa kuliko ile inayobana?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    mkuu na issue za hivi huwa unacomment toka huku bwana
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    asante ngoja nidelete post yangu bana
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hili nadhani ni tatizo la kisaikolojia na stori za vijiweni kwamba ukiwa na mnato ndio unapagawishwa wanaume na mwanaume akiwa nayo kubwa au ndefu ndo anamaliza haja za mwanamke .. kinachotakiwa hapa ni wewe kama wewe kujua kutumia viungo vyako kikamilifu
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180

    Kama wewe ni mzinzi inayokubana haikufai mjomba mtachubuana then mtaambukizana gonjwa, ila kama siyo mzinzi umetulia na kitu chako mbanano ndiyo wenyewe mkuu.

    Wazinzi wanatakiwa wakutane na zile zinazopwaya halafu iwe imetota kuanzia mwanzo mpaka mwisho!
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwani nini?
     
Loading...