Hii Katuni ya Said Michael Inaongea Mengi

Hii Katuni ya Said Michael Inaongea Mengi

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Posts
6,877
Reaction score
5,446
Eti Tuliomba Mkopo Wa Reli?
c406a84f5a31d9096afac103947ca4fa.jpg


Wahenga walisema mwenzio akinyolewa chako tia maji- Africa on the move!
 
Kwahiyo Dodoma highway hakuna wakubwa waliowekeza? Maana tunajenga SGR kwenda Dodoma, meaning Trillion 7 zinateketea coz wakubwa wakiwekeza reli haitumiki, is it?

That is it. Hivi waweza kurudi nyuma na kujiuliza chanzo cha reli zetu pendwa kufwa kifo cha mende?? Niambie kulikuwa na ukosefu gani hadi reli kufa?? 1. Ukiritimba wa kuzidi. Mzigo unachukua hata miezi kutoka Dar kwenda Mz. na Kgm. 2. Yakaingizwa malori ya wenyewe kina Mwanamboka. Mizigo siku 3 tu inaingia hadi Rwanda na DRC, Ulitegemea mtu gani mzalendo kiasi hicho aozeshee mzigo wake njiani kwa sababu anangojea treni?
Kama akijitokeza kigogo mmoja akawekeza vyema njia hiyo nayo itakufa. Treni si hija, hoja biashara iwe halali
 
Kwa Kipindi hiki au unazungumzia Enzi za Mwalimu
Kuboreshwa kwa miundo mbinu ya Barbara ni moja ya sababu ya kufa kwa usafiri wa reli kwani mzigo ukisafiri kwa barabara maana yake ni from door to door. Pili wakati wa mwalimu ilikuwa ni marufuku kwa taasisi za serikali kusafirisha mizigo kwa malori sehem ambayo kuna njia ya reli iwe TZR au reli ya kati baadae hao hao wakubwa wakaanza kufungua kampuni zao na kupuuza suala la reli hivyo tatizo kwa nionavyo mm ndipo lilipoanza . sasa hivi kumkuta mtumishi wa umma na semi tano ni kitu cha kawaida
 
Kuboreshwa kwa miundo mbinu ya Barbara ni moja ya sababu ya kufa kwa usafiri wa reli kwani mzigo ukisafiri kwa barabara maana yake ni from door to door. Pili wakati wa mwalimu ilikuwa ni marufuku kwa taasisi za serikali kusafirisha mizigo kwa malori sehem ambayo kuna njia ya reli iwe TZR au reli ya kati baadae hao hao wakubwa wakaanza kufungua kampuni zao na kupuuza suala la reli hivyo tatizo kwa nionavyo mm ndipo lilipoanza . sasa hivi kumkuta mtumishi wa umma na semi tano ni kitu cha kawaida
Sasa mbn unajibu mengine tofauti na nilichouliza
 
That is it. Hivi waweza kurudi nyuma na kujiuliza chanzo cha reli zetu pendwa kufwa kifo cha mende?? Niambie kulikuwa na ukosefu gani hadi reli kufa?? 1. Ukiritimba wa kuzidi. Mzigo unachukua hata miezi kutoka Dar kwenda Mz. na Kgm. 2. Yakaingizwa malori ya wenyewe kina Mwanamboka. Mizigo siku 3 tu inaingia hadi Rwanda na DRC, Ulitegemea mtu gani mzalendo kiasi hicho aozeshee mzigo wake njiani kwa sababu anangojea treni?
Kama akijitokeza kigogo mmoja akawekeza vyema njia hiyo nayo itakufa. Treni si hija, hoja biashara iwe halali
Sasa kwanini tusitatue kwanza changamoto za TAZARA badala yake tunakimbilia kujenga nyingine? Maana wenye malori hao hao wanaogombania mizigo na TAZARA ndio watagombania mizigo na SGR, na reli itabaki bila kutumika, tufugue TAZARA kwanza!
 
Kuboreshwa kwa miundo mbinu ya Barbara ni moja ya sababu ya kufa kwa usafiri wa reli kwani mzigo ukisafiri kwa barabara maana yake ni from door to door. Pili wakati wa mwalimu ilikuwa ni marufuku kwa taasisi za serikali kusafirisha mizigo kwa malori sehem ambayo kuna njia ya reli iwe TZR au reli ya kati baadae hao hao wakubwa wakaanza kufungua kampuni zao na kupuuza suala la reli hivyo tatizo kwa nionavyo mm ndipo lilipoanza . sasa hivi kumkuta mtumishi wa umma na semi tano ni kitu cha kawaida
Sasa kama usafiri wa barabara unatija mno kupita reli, ni kwanini tunatumia bilioni elfu saba kujenga reli nyingine badala ya kuboresha miundo mbinu ya barabara? Maana kama wanaikwepa TAZARA kwa sababu hiyo hiyo wataikwepa na SGR pia, hivyo Trilioni 7 zetu zitakua zimeteketea bure. TAZARA HAITUMIKI LAKINI TUNAJENGA NYINGINE AMBAYO NAYO HAITATUMIKA, hizo pesa zikanunue vitanda vya wajawazito kama hazina kazi!
 
Trilioni 7 hata zikiteketea bure...jamaa anakuwa kashapiga trilioni zake kadhaa, sasa tatizo lipo wapi?
Sasa kama usafiri wa barabara unatija mno kupita reli, ni kwanini tunatumia bilioni elfu saba kujenga reli nyingine badala ya kuboresha miundo mbinu ya barabara? Maana kama wanaikwepa TAZARA kwa sababu hiyo hiyo wataikwepa na SGR pia, hivyo Trilioni 7 zetu zitakua zimeteketea bure. TAZARA HAITUMIKI LAKINI TUNAJENGA NYINGINE AMBAYO NAYO HAITATUMIKA, hizo pesa zikanunue vitanda vya wajawazito kama hazina kazi!
 
Kesho majibu:

"UJENZI WOTE NI KWA PESA YETU WENYEWE ASILIMIA MIA MOJA"

.....jamani Wadanganyika hata kunipigia mak of kidogo.. kweli NYIE mna wivu Na tunayofanya..
 
Tunaomba atimize ahadi LA sivyo ishirini leteni madifenda tena mtupige kwa mabomu kisha mtangaze ushindi poor ccm
 
Kuwa na akili timamu Rais ni taasisi siyo mtu.....jiongeze....
Aisee sio kwa awamu hii, Urais huwa ni taasisi pale kiongozi mkuu anaposhirikiana na wasaidizi wake ktk kushauriana na kutoa maamuzi.

Kwa Sasa nchi inaongozwa na mtu mmoja pekee, how can you it's any institution?
 
Sasa kwanini tusitatue kwanza changamoto za TAZARA badala yake tunakimbilia kujenga nyingine? Maana wenye malori hao hao wanaogombania mizigo na TAZARA ndio watagombania mizigo na SGR, na reli itabaki bila kutumika, tufugue TAZARA kwanza!

Usishauri wewe ni kuongozwa tu. Laiti tungelikuwa na baraza la ushauri kwa viongozi wetu wanaokubaliwa ushauri wao hili ndilo lingezingatiwa. Kuchunguza tulikwama wapi, tulikwamishwa na nini. Treni zilikuwepo, zilikuwa zinaendelea na kazi, iweje leo hata robo ya wafanyakazi hawapo tena lakini bado wanashindwa kulipwa mishahara?? Nini kilitokea?? Watu wa Mbeya wakaona watumie malori kuliko treni ya TAZARA?
 
Back
Top Bottom