Hii katuni inaongea Mengi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii katuni inaongea Mengi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by njiwa, Oct 1, 2010.

  1. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,622
    Likes Received: 1,472
    Trophy Points: 280
    hii.jpg
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,443
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Inataja kifungu 41 (7) cha katiba ya jamhuri ya muungano ya Tanzania ya 1977. Hayo ndio mambo ya mkuki mtamu kwa nguruwe, kwa binadamu mchungu.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,547
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    I hope vyama vyote vya siasa Tanzania vitahakikisha hali hiwi hivyo hapa kwetu mwaka huu.
     
  4. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    :a s 13:
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Chagua kati ya maisha au kuchakachua", aliamriwa Makame!
     
Loading...