hii kali!!

mbatia mnzava

Member
Jul 1, 2011
27
0
jamaa kamtumia msela wake msg inayosema hivi:Niko na mchina hapa anabisha eti Tz hamna nyani hebu tuma picha yako ndio ataamini kwel Tz kuna nyani!!
 

Jeji

JF-Expert Member
Jun 28, 2011
1,976
1,195
siku tukikutana na mshikaji lazima tuzichape kavukavu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom