Tetesi: Hii inawezekana? Iphone 7 kuja na Dual Sim

Kakashi uchiha

JF-Expert Member
Sep 23, 2015
592
500
mbona SE uchwara tuuu c bora wangebaki na ila 6+
Sijui Mi Naona SE Iko Poa Kwa Sababu Mi Ni Shabiki Mkubwa Wa 5s Pengine,,,,,na Hata Specs Zake Sio Mbaya,,,,vile Vile Ni Cheaper Than Hyo 7 Kama Ingetoka Nadhan Ingekuwa Expensive Kuliko Galaxy S7 Edge
 

YATC

Member
Jan 21, 2015
77
95
Sijui Mi Naona SE Iko Poa Kwa Sababu Mi Ni Shabiki Mkubwa Wa 5s Pengine,,,,,na Hata Specs Zake Sio Mbaya,,,,vile Vile Ni Cheaper Than Hyo 7 Kama Ingetoka Nadhan Ingekuwa Expensive Kuliko Galaxy S7 Edge

Sio siri katika iphone zote dah am inlove with 5s kwakweli..yani great size
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom