Hii inatisha


M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
Hii jamani inatisha wana mmu kwasababu inakuwaje watu wanatafuta wachumba wa kiume wakiweka thread zao kuwa wanatafuta wachumba huwa post ni chache ila wasichana wakitafuta wachumba thread zao zinakuwa na post nyingi kwa uchunguzi wangu umegundua hivyo.je wote mnao post na kutuma pm mtakubaliwa wote au ndio kusema wanaume tupo wengi humu mmu kuliko wanawake
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,411
Likes
141
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,411 141 160
Imefikia wakati tuanze kufanyiana Nominations humu ndani

Sent from my BlackBerry Z10 using JamiiForums
 
N

ngauyase

Member
Joined
May 24, 2013
Messages
65
Likes
0
Points
13
Age
32
N

ngauyase

Member
Joined May 24, 2013
65 0 13
me naona wanaume weng humu 2napenda vya kunyonga.
 
S

snail

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
464
Likes
33
Points
45
S

snail

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
464 33 45
No. kina uwezekamo mkubwa kuz wanawake ni wengi zaidi na wanahitaji sana wapenzi sema kwa namna flan wanajistukia kuanza kuwasiliana na wanaume kabla ya wao kuanzwa moja kwa moja na wanaume et watawaona vcheche wa mtandaoni!

Kwa asilimia mia nakubaliana na majibu ya utafiti wako ndugu mtoa mada!

neno moja tu ningependa liwafikia wadada wa humu ndani ni kwamba, MFICHA UCHI HAZAI.
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,498