Hii inamhusu Ali Hapi na wenzake wanaotopoka upuuzi.

Hii inamhusu Ali Hapi na wenzake wanaotopoka upuuzi.

Idugunde

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2020
Posts
7,675
Reaction score
10,151
Wanaropoka upuuzi eti Chadema inanufaika na Lissu kuwa gerezani👇
 

Attachments

  • File_1786617751840.mp4
    18.5 MB
Chama makini kama CHADEMA hakiwezi kufurahia nguvu kazi yake muhimu kuwa nyuma ya nondo, hiyo cheap propaganda wala haitofanya kazi.
 
Huyu pimbi ni kiazi kweli
sidhani kama alishawahi kukaa hata selo

Kukaa gerezani kwa mwaka 1 na miezi 4 si suala la kitoto
Wengi huwa wana wanaathirika kisaikolojia

Kwa kauli yake hii ya kindezi ina maana anamuonea wivu mh Lissu kukaa gerezani?!
 
Back
Top Bottom