Hii imekaaje , nahisi kama kuibiwa

Hii imekaaje , nahisi kama kuibiwa

BABU KIZEE

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Posts
452
Reaction score
72
Wakuu mambo vipi kuna jamaa yangu alikutana na duu leo anakaa kitaani kwetu, akamuita wakawa wanaongea baada ya hapo jamaa yangu akampa hela sh: 50,000/= atumie kwa matumizi yake binafsi yule dada akapokea na kuondoka, nikamuuliza jamaa yangu akasema ndio ya kuwapata je, jamaa yangu hawezi ingizwa mitini hapo.
 
Mmmh umeguswa, nadhani utafatilia hadi uhakikishe anapewa papuchi...
utuletee fidback yatakayojiri tafadhali!!!
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    12.3 KB · Views: 280
Wakuu mambo vipi kuna jamaa yangu alikutana na duu leo anakaa kitaani kwetu, akamuita wakawa wanaongea baada ya hapo jamaa yangu akampa hela sh: 50,000/= atumie kwa matumizi yake binafsi yule dada akapokea na kuondoka, nikamuuliza jamaa yangu akasema ndio ya kuwapata je, jamaa yangu hawezi ingizwa mitini hapo.
hiyo ni investment.....inaweza toa profit ama loss...
 
Back
Top Bottom