Anfaal
JF-Expert Member
- Jan 19, 2010
- 1,154
- 118
Wengi wetu huenda tukawa na kumbukumbu za kutosha juu ya mafuriko yaliyotokea mkoani Kilosa mkoani Morogoro. Jitihada zilifanyika za kutosha kukusanya rasilimali na jeshi likahaamia huko kuhakikisha reli ya kati inapitika.
Lakini pia, nchi mbalimbali zilijitokeza kutoa misaada, miongoni mwa nchi hizo Libya ilikuwepo kwenye orodha. Ahadi ya Libya ilikuwa kubwa, ya kujenga nyumba 200 kwa wananchi licha ya mahema na madawa yaliyotokea ingawa baadae CCM ilijinasibisha na ahadi ile wakati wa uchaguzi.
Hoja yangu kubwa, je nyumba zile zilijengwa?
Kama hazijajengwa, Libya hawakuleta ule msaada au uliletwa isipokuwa haukufikishwa mahali panapohusika?
Lakini pia, nchi mbalimbali zilijitokeza kutoa misaada, miongoni mwa nchi hizo Libya ilikuwepo kwenye orodha. Ahadi ya Libya ilikuwa kubwa, ya kujenga nyumba 200 kwa wananchi licha ya mahema na madawa yaliyotokea ingawa baadae CCM ilijinasibisha na ahadi ile wakati wa uchaguzi.
Hoja yangu kubwa, je nyumba zile zilijengwa?
Kama hazijajengwa, Libya hawakuleta ule msaada au uliletwa isipokuwa haukufikishwa mahali panapohusika?