Hii game nimeipenda sana nani atakuwa na cheats zake


Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,544
Likes
1,662
Points
280
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,544 1,662 280
ni moja ya game nzuri za snipers ambayo nimeipenda. inaitwa contract killer sniper nachezea kwenye simu. tatizo inataka hatua nyingine ninunue silaha kali ambazo mimi sina pesa maana kuna silaha hadi tsh 100,000 ukiacha kununua diamond/golds ambazobei ya chini kabisa ni tsh 11,000.

nani anafaham cheats zake please anisaidie kwa android phone.
 

Forum statistics

Threads 1,212,850
Members 461,778
Posts 28,456,802