Hii DEEP WEB inanichanganya jamani


Quinton Canosa

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
942
Likes
635
Points
180
Quinton Canosa

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
942 635 180
Habari wana jamii forum
Jana nilisoma kuhusu habari ya DEEP WEB kwenye jukwaa la habari mchanganyiko,sasa bado nina kigugumizi kuhusu hii kitu naona bado inanitishia maana nimeinstall naona bado inaniletea mauzauza tu heb watu wa Internet hapa tujadiliane kidogo ni nini hii kiundani
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
3,819
Likes
2,505
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
3,819 2,505 280
upo vizur kwenye computer??
 
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
976
Likes
747
Points
180
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
976 747 180
Habari wana jamii forum
Jana nilisoma kuhusu habari ya DEEP WEB kwenye jukwaa la habari mchanganyiko,sasa bado nina kigugumizi kuhusu hii kitu naona bado inanitishia maana nimeinstall naona bado inaniletea mauzauza tu heb watu wa Internet hapa tujadiliane kidogo ni nini hii kiundani
Wewe vitu huvijui alafu unauliza mjadala. Kajadili makinikia kidogo unaweza ukaelewaelewa
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,933
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,933 303 180

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351