Hii bar vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii bar vipi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kivyako, Sep 29, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    Habari za jioni wadau wa jf, niko bar moja hapa tabata ni balaa kuanzia counter, wahudumu mpaka jikoni kote ni wanaume tena madingi.
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe umefuata wahudumu wa hiyo baa au umefuata ulabu,kama umefuata wahudumu basi hamia sehemu nyingine ila kama shida yako ni ngwasuma endelea tu..
     
  3. W

    Wajad JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Koleza ulabu kichwani afu gusa masaburi yao. Atakae kasirika unamwambia samahani nimelewa nilifikiri wewe ni dada flani wa bar flani.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,397
    Likes Received: 1,136
    Trophy Points: 280
    Hutaki na wateja wa kike nao wale kwa macho?
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,575
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Kaazi kweli kweli, wewe unapenda wanaume wa aina gani kwani?
     
  6. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    Km wewe.
     
  7. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    Km wewe, kwi! kwi! kwi!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Hahahaha we Wajad unataka mwenzio ang'olewe majino bila ganzi eeh?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    km wewe, kwi! kwi! kwi!
     
Loading...