k-bee
JF-Expert Member
- Aug 30, 2017
- 1,007
- 1,167
WanaJamvi muhali gani??
Mwenzenu najiulizaga sana kunani jikoni mara baada ya wazee 27 kusukwasukwa na hata zikaja tetesi kuwa kuna mpya inakuja huko kuna kusukwasukwa na kuchekechwa...!
Laahaulaaaa! Leo tumejionea kijani lesotho kikichekechwa na kuchambuliwa kuna watu leo mirija imekata na hata wengine watakuwa wamenuna la hasha kwamba wamebadilishwa kituo ila wametolewa kwenye migodi ambako walisimika mizizi.!
Kunani huko...au ndio kuweka mkakati mpya na kuwa mpya..! Najiuliza na tujiulize palipo na kufikiri tufikiri kidogo mana ukifikiri sana utaleta tatizo mana "Nyumba ya mkwezi haikosi nazi"
Mwenzenu najiulizaga sana kunani jikoni mara baada ya wazee 27 kusukwasukwa na hata zikaja tetesi kuwa kuna mpya inakuja huko kuna kusukwasukwa na kuchekechwa...!
Laahaulaaaa! Leo tumejionea kijani lesotho kikichekechwa na kuchambuliwa kuna watu leo mirija imekata na hata wengine watakuwa wamenuna la hasha kwamba wamebadilishwa kituo ila wametolewa kwenye migodi ambako walisimika mizizi.!
Kunani huko...au ndio kuweka mkakati mpya na kuwa mpya..! Najiuliza na tujiulize palipo na kufikiri tufikiri kidogo mana ukifikiri sana utaleta tatizo mana "Nyumba ya mkwezi haikosi nazi"