hi

Eliezar Mlwafu

JF-Expert Member
Jan 27, 2013
452
225
Wakati
Mwaka
,2,*,*
,0,*,*,*
,1,*,*,*,*
,3,*,*,*,*,*Unaeleke
Mwishoni,Nachukua
Nafasi hii,Kuwakumbuka
na Kuwashukuru
Watu Maalumu
Waliogusa Maisha
Yangu.Marafiki na
Ndugu Walioonyesha
Upendo Kwangu,
Kunijali na Kuyafanya
Maisha Kuwa ni
Ya maana Zaidi Kwangu. Wewe ni
Mmoja Wapo. Nakuombea Heri ya
Mwaka Mpya MUNGU
Azidi Kukubariki na
Kukukrimia Mema Yote Utakayohitaji ktk
Mwaka
*,*,*,*,2
*,*,*,*,*,0
*,*,*,*,*,*,1
*,*,*,*,*,*,*,4
UBARIKIWE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom