K Karikari JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 250 Reaction score 41 Feb 25, 2013 #1 Tanzania ni jina nchi ni wewe
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Feb 25, 2013 #2 Karibu JF.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,961 Reaction score 13,938 Feb 25, 2013 #3 Karibu sana JF mkuu.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,326 Reaction score 111,541 Feb 25, 2013 #4 Karikari said: Tanzania ni jina nchi ni wewe Click to expand... Karibu sana JF... Umekosea kidogo mkuu, Tanzania ni nchi ila sisi watu ni Taifa. Bila watu hakuna Taifa na bila Taifa hakuna nchi (Tanzania).
Karikari said: Tanzania ni jina nchi ni wewe Click to expand... Karibu sana JF... Umekosea kidogo mkuu, Tanzania ni nchi ila sisi watu ni Taifa. Bila watu hakuna Taifa na bila Taifa hakuna nchi (Tanzania).