Hi jf members | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi jf members

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by GAM, Feb 4, 2012.

  1. G

    GAM Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMANI NASHUKURU KWA KUJOIN JF, I HAVE BEEN JUST ENTERING IN JF AS A GUEST KWA MAANA HIYO BASI SIKUWA NA ACCESS NA KUTOA MAADA AU KUCHANGIA SASA NIMEWEZA, JAPO NILIPOJARIBU KUJOIN KUPITIA SIM IMENIZINGUA SANA.LEO NIMEFANIKIWA KUPITA LAPTOP, KWA HIYO TUPO PAMOJA WANA JF. THANKS A LOT.:embarassed2:
     
  2. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    karibu sana JF.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Karibu sana
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,043
    Likes Received: 3,801
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, zingatia kanuni na sheria za jf.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...