HGL; Kozi gani naweza kusoma?

HGL; Kozi gani naweza kusoma?

kambalemzee94

Member
Joined
Jan 2, 2018
Posts
6
Reaction score
1
Nimesoma combination ya HGL. Ni kozi gani naweza soma? Ambazo ni nzuri Kwa maisha haya ya Tanzania
 
Tembelea website ya tcu kuna university guideline book hapo kuna list ya vyuo vyote Tanzania na kozi na sifa za kila kozi utapata majibu.
Kozi chuo kikuu inategema sifa za ufaulu wako. Ungetaja ufaulu wako watu wangeweza kukusaidia mawazo.
 
Tatizo husemi ufaulu wako ukoje! Kozi ni jambo moja na ufulu ni jambo jingine!
 
Kasomee mambo ya miamba sijui geo nini huku (haata sielewi in maana FA voice) kuna mipango miji,sheria.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom