Hey guys, hivi hii ni kweli au utapeli?

gonamwitu

JF-Expert Member
Feb 16, 2018
638
1,000
Hey guys salamu nawasalimu habari ya nyinyi?

Naomba kuuliza wakati nipo net naperuzi kuna page imefunguka kuna maelezo nimejaza then vikatokea vibox nikabifungua ikatokea iPhone 11 wakaniambia nimeshinda kuipata hiyo gift nijaze details zangu including bank card number hii iko vipi? Code number in hiyo +994

Screenshot_20200603-144049.png
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
1,784
2,000
Chrome hiyo. Inaonyesha ile browser imeingiliwa na utapeli. Mimi walinitaka nilipe kwanza one dollar
 

gonamwitu

JF-Expert Member
Feb 16, 2018
638
1,000
🤣
Alikua net anaperuzi; page ikafunguka akajaza, then hamadi, kitu cha iPhone 11 kika pop kinatafuta owner
Yes according to maelezo yao ni huduma ya posta niliyoitumia ndio wamenipa zawadi kwa kuwa mteja
 

ThugMaster

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
1,074
2,000
Weka hizo number za bank uone watakavyoenda kuchota akiba yako yote kisha ubaki na hiyo picha ya iPhone tuu.....!
 

Unicorn

JF-Expert Member
May 30, 2020
393
500
Karibu mjini.
Nasubiria uje uandike uzi mwengine ukilia kuwa umeshapigwa pesa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom