HESLB, TCU dhidi ya vyuo


S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
kuna mazingra ya rushwa kati ya heslb, tcu dhidi ya vyuo visivyo na umaarufu, ambavyo kwa mfumo huu wa tcu ni vigumu kupata wanafunz hapo ndipo dili zinachezwa, ndio maana m2 ana E E F kapewa chuo na mkopo tena kwa koz isiyo ya kipaombele. huo ni mtazamo wangu, mnalionaje hli wana JF?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
kuna mazingra ya rushwa kati ya heslb, tcu dhidi ya vyuo visivyo na umaarufu, ambavyo kwa mfumo huu wa tcu ni vigumu kupata wanafunz hapo ndipo dili zinachezwa, ndio maana m2 ana E E F kapewa chuo na mkopo tena kwa koz isiyo ya kipaombele. huo ni mtazamo wangu, mnalionaje hli wana JF?
<br />
<br />
swala lako ni gumu sana. Linahitaji uwe na critical evidence to support your argument. Sheria inasema ili uende university lazma uwe na principle mbili, sasa huyo mwenye EEF, anavyovigezo vya kwenda chuo. Toa evidence ndg.
 
Yusuphsabury

Yusuphsabury

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
273
Likes
60
Points
45
Yusuphsabury

Yusuphsabury

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
273 60 45
Unaelewa maana ya principle mbili?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
kumbe ni mtazamo mkuu..................ahsante kwa mawazo yako tho yawezekana
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
inakuwaje m2 kama huyo ambaye hakutarajia kupata mkopo apate? na wale wenye uhakika wakose?
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
Mhh, inawezekana.. Kuna mtu ana e e f kapata chuo iringa..duh! Tena na mkopo juu mil 3.2
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
ni kweli ana princple 2, lkn hakustahl kupewa mkopo kirahs kiivyo, huku wenye ufaulu mzur tena kwa koz za kipaumbele wakiachwa. mi nadhani hawa wamepata kwa sabab vyuo walivyopata havikuwa na waombaji wa div 1 na 2, hivyo heslb iliona kuwe na usawa wa kati ya vyuo maana kama wacngewapa mkopo hivyo vyuo vingekosa wanafunzi.
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
cjabez sana kwenye vyuo, nimebez kwenye mkopo.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
ni kweli ana princple 2, lkn hakustahl kupewa mkopo kirahs kiivyo, huku wenye ufaulu mzur tena kwa koz za kipaumbele wakiachwa. mi nadhani hawa wamepata kwa sabab vyuo walivyopata havikuwa na waombaji wa div 1 na 2, hivyo heslb iliona kuwe na usawa wa kati ya vyuo maana kama wacngewapa mkopo hivyo vyuo vingekosa wanafunzi.
ndio, na mkopo kapata 3,257,500/= nimeona majina ya ambao hawajapata mkopo kutokana na uhaba wa pesa kutoka serikalini kuna mtu ana three ya kwanza 13 amekosa mkopo kisa bajet ilikuwa haitoshi. How come..au kisa mwenye e e f alikuwa mwanamke? Hawa jamaa cjui wamepangaje.
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
ndio, na mkopo kapata 3,257,500/= nimeona majina ya ambao hawajapata mkopo kutokana na uhaba wa pesa kutoka serikalini kuna mtu ana three ya kwanza 13 amekosa mkopo kisa bajet ilikuwa haitoshi. How come..au kisa mwenye e e f alikuwa mwanamke? Hawa jamaa cjui wamepangaje.
<br /> <br / umenigusa Kaka.nina 3 ya 13 nimekosa egm.non priority burchelor of arts in economics ARDHI
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
nimeckia J3 saa 3 ucku TBC, kuna mjadala utakaozungumzia mikopo, tufaamisha kitachoendelea cku hiyo maana umeme wa JK hautabirk.
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
nimeckia J3 saa 3 ucku TBC, kuna mjadala utakaozungumzia mikopo, tufaamishane kitachoendelea cku hiyo maana umeme wa JK hautabirk.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
&lt;br /&gt; &lt;br / umenigusa Kaka.nina 3 ya 13 nimekosa egm.non priority burchelor of arts in economics ARDHI
pole sana kaka..mimi jamaa wangu kapangwa IFM naye ameambiwa hivyohivyo wakati wengine wamepewa.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
nimeckia J3 saa 3 ucku TBC, kuna mjadala utakaozungumzia mikopo, tufaamishane kitachoendelea cku hiyo maana umeme wa JK hautabirk.
usiwe na shaka ndugu, tutajulishana tu. Waombe mungu wasiruhusu watu wapige simu kuwahoji maswali maana kuna watu wamewapania mno.
 
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
920
Likes
62
Points
45
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
920 62 45
Ndiyo tumepewa we ulitaka 2sipewe mimi nina EEF_HKL Mkopo 3,452,000 chuo eckanford tanga!! Mjanja kupata we endelea kuuza mahindi ya baba na mama au bibi na babu ili ujisomeshe sisi twaendelea kula bata!
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
38
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 38 45
Ndiyo tumepewa we ulitaka 2sipewe mimi nina EEF_HKL Mkopo 3,452,000 chuo eckanford tanga!! Mjanja kupata we endelea kuuza mahindi ya baba na mama au bibi na babu ili ujisomeshe sisi twaendelea kula bata!
<br />
<br />
duu! EEF-HKL, hongera.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
Ndiyo tumepewa we ulitaka 2sipewe mimi nina EEF_HKL Mkopo 3,452,000 chuo eckanford tanga!! Mjanja kupata we endelea kuuza mahindi ya baba na mama au bibi na babu ili ujisomeshe sisi twaendelea kula bata!
EEF? Mhh! Hongera.
 
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
920
Likes
62
Points
45
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
920 62 45
EEF? Mhh! Hongera.
sasa mkuu unanung'unika nin? Inavyoonekana ungekuwa loan board ungeninyima! Kama uamin pass marks zangu ni PM nikupe namba ya mtihan na jina!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,526
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,526 280
sasa mkuu unanung'unika nin? Inavyoonekana ungekuwa loan board ungeninyima! Kama uamin pass marks zangu ni PM nikupe namba ya mtihan na jina!
heheheheeee. Mkuu pole kama unaona mimi ninanung'unika... Mimi nimemaliza mwaka huu, nimepata 2, mkopo nimepata tena wa kunitosha, nimepangwa udsm archaeology.. Sasa kipi cha kuninung'unisha? Mimi cpo hivyo kama unavyofikiri. Kuwa kama msomi bhana. Mkopo umepata mshukuru mungu na sio kujifanya ww ni da best kuliko wote.. We unafikiri E.E.F ni ujanja?
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
38
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 38 45
heheheheeee. Mkuu pole kama unaona mimi ninanung'unika... Mimi nimemaliza mwaka huu, nimepata 2, mkopo nimepata tena wa kunitosha, nimepangwa udsm archaeology.. Sasa kipi cha kuninung'unisha? Mimi cpo hivyo kama unavyofikiri. Kuwa kama msomi bhana. Mkopo umepata mshukuru mungu na sio kujifanya ww ni da best kuliko wote.. We unafikiri E.E.F ni ujanja?
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
ni km anakejeli waliokosa!, km ipo ipo tu, hainaga haja ya ''kutembea kifua mbele km umepigwa ngumi ya mgongo&quot; nukuu toka Fid Q.
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,018