• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

HESLB rudishieni pesa za watu!

ngebo

ngebo

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
1,395
Points
2,000
ngebo

ngebo

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2017
1,395 2,000
Nilikuwa naangalia taarifa ya habari ITV Naibu Waziri wa Elimu Ndg Ole Nasha alikuwa bodi ya mikopo ya wanafunzi,nashangaa wanaongelea rufaa kwa waliokosa mkopo iwe tayari kabla ya Novemba 30 wakati hata bach ya 3 na zingine bado kiasi cha wanafunzi 9000 walobaki, na kwenye dashboard ya bodi wanasema batches zingine ni baada wanafunzi kuwa tayari wameandikishwa vyuoni.
Yani novemba 30 ndo iwe mwisho wa kusubmit rufaa au?? Na hiyo batch 3 yatoka lini?
 
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,125
Points
1,500
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,125 1,500
Yani novemba 30 ndo iwe mwisho wa kusubmit rufaa au?? Na hiyo batch 3 yatoka lini?
Tusubiri tangazo la TCU ila kama nilivyosikia Nov 30 rufaa iwe imetolewa maamuzi na hiyo batch ya tatu itatoka pindi admission vyuoni na uhakiki utakapokamilika.
 
E

Edwin mkw

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
547
Points
225
E

Edwin mkw

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
547 225
Tusubiri tangazo la TCU ila kama nilivyosikia Nov 30 rufaa iwe imetolewa maamuzi na hiyo batch ya tatu itatoka pindi admission vyuoni na uhakiki utakapokamilika.
wengne hatna pesa usajil tnafnyaj hi serkal itfkrie cie wngne tnaojcomesha wnyewe
 
sukutu

sukutu

Senior Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
114
Points
225
sukutu

sukutu

Senior Member
Joined Jan 29, 2017
114 225
Wameweka vigezo vingiiii ila tutapa tuuu tutulie
 

Forum statistics

Threads 1,404,376
Members 531,568
Posts 34,451,971
Top