Heri ya siku ya Baba Duniani 2017 (Happy Fathers Day)

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
44,115
2,000
hakika najivunia kuwa na BABA
Sijawahi kujuta kuwa mwanawe
asante mshua wewe ndo kamanda wangu mwenyewe wa maisha
mengi ninayokabiliana nayo leo ni muongozo wako mkuu mdingi wangu
NAKUKUBALI KICHIZI YANI WE MWENYEWE UNAELEWA JEMBE LANGU LA TREKTA
ooh big up!!
 

mitogwa

Senior Member
May 9, 2017
142
225
Huo ujinga cc wanaume hatuna ila alieianzsha amekurupukaa cku zte n za wanaumeee
 

SDG

JF-Expert Member
Feb 28, 2017
7,637
2,000
IMG-20170618-WA0036.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom