Heri kura yangu iharibike kuliko kumpigia Samia

Heri kura yangu iharibike kuliko kumpigia Samia

Kitakachomfanya Mama Samia asiwe Rais hadi 2030 ni endapo tu hatakuwa hai. Hiyo kura yako moja ya kipumbavu kampigie Fahmi Dovutwa.
 
Sikumbuki mara yangu mwisho kupiga kura ni lini kwenye nchi hii ya kidikteta
 
Siwezi kupiga kura ya rais Ila ntapiga kura ya Mbunge na diwani.
 
Screenshot_20240218-091038.png
 
kama umeme unakatika si uuanze kuuza solar au majeneta uoni unapiga pesa hapo

Kama sukari bei juu si uache kunywa chai uoni una save pesa hapo

Uoni fursa hizo so amka mama anaupiga mwingi sana tena sana
 
Watu wengi sahv hawatopiga kura
Ccm uwanja wenu huu mmeachiwa
Sisi tunasubiria tu nature iamue

Ova
 
Sawa kwani Kuna shida Yako ikiharibika? Wala haiwezi Kuzuia yeye asiwe Rais Hilo ndio la msingi.

Sijawahi chagua ccm na wengi humu wanadhani Mimi ni ccm ila this time nitakuwa wa 1 kwenye foleni kura Kwa saa 💯✓✓✓

Nina sababu Milion za kumchagua Samia.
Nahakikisha nakutupia jini kabla 2025 uwe tahira,yaani SS tunatabika halafu we unajimwambafy kura Kwa saa 100
 
Yaani kwa kweli hii Serikali ni upuuzi mtupu. Hakuna chema chochote wanachomudu. Wamekuwa mabingwa wa uwongo na hadaa.
 
kama umeme unakatika si uuanze kuuza solar au majeneta uoni unapiga pesa hapo

Kama sukari bei juu si uache kunywa chai uoni una save pesa hapo

Uoni fursa hizo so amka mama anaupiga mwingi sana tena sana

Fursa yakuuza generator? Kila mtu akiuza izo vitu inakuwake mkuu na wangapi wanauwezo wakuuza? Sukari matumizi sio chai tu changamsha ubongo huo.....

Matumizi ya umeme ni muhimu kwanza hupunguza garama za kiuwendeshaji kwenye biashara yoyote ile tofauti na generator!!!!!

Hamna fursa kwenye hivyo ulivyo vitaja hapo kwa vijana wenye uchumi mdogo mkuu
 
Kitakachomfanya Mama Samia asiwe Rais hadi 2030 ni endapo tu hatakuwa hai. Hiyo kura yako moja ya kipumbavu kampigie Fahmi Dovutwa.

Kwa ujumla, alichokisema Trump ni sahihi. Waafrika, hasa watanzania hawakistahili kujitawala kwa sababu hawana uwezo.

Watawala hawana uwezo. Wananchi nao hawana uwezo.

Kama wananchi wangekuwa na uwezo walistahili kuifurusha haraka sana serikali hii ya ubabaishaji, isiyomudu chochote cha maana.
 
Fursa yakuuza generator? Kila mtu akiuza izo vitu inakuwake mkuu na wangapi wanauwezo wakuuza? Sukari matumizi sio chai tu changamsha ubongo huo.....

Matumizi ya umeme ni muhimu kwanza hupunguza garama za kiuwendeshaji kwenye biashara yoyote ile tofauti na generator!!!!!

Hamna fursa kwenye hivyo ulivyo vitaja hapo kwa vijana wenye uchumi mdogo mkuu

Achana na huyo mwehu. Hivi solar zinazouzwa mtaani zinaweza kuendesha hata mashine ndogo tu ya kusaga mahindi au kukoboa mpunga? Inaweza kuendesha kiwanda? Inaonekana humu tuna watu punguani wengi sana ambao wanafikiria kazi ya umeme ni kutoa tu mwanga.
 
Back
Top Bottom