Herby Chicken Stew with Tomatoes & Mushrooms Recipe


Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145


Ingredients


  • ½ teaspoon Roberstons Mixed Herbs
  • 1 sachet KNORR Chicken Casserole Dry Cook-in-Sauce
  • 400 millilitre Water
  • 15 millilitre Tomato paste
  • 2 Tomatoes, chopped
  • 250 gram Button Mushrooms, sliced
  • 1 Garlic clove, crushed
  • 1 Onion, chopped
  • 500 gram Chicken Pieces, skin removed
  • 15 millilitre oil




Instructions


  1. Heat oil in a frying pan and brown the chicken pieces.
  2. Add onion, garlic and mushrooms and continue to fry for 3 minutes.
  3. Add tomatoes, tomato paste, water and KNORR Chicken Casserole Dry Cook-in-Sauce.
  4. Add mixed herbs and season to taste.
  5. Simmer for 30 minutes until the chicken is tender.
  6. Serve with ugali, chapati or rice.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,691
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,691 3,661 280
mi mwenyewe hapa ndo nahisi itakuwa menu ya jioni best
mm mwenyewe naanza kuandaa mahitaj LOL!
niko sehem nzuri sana nitakuja kukusimulia huku nilipo palivyokuwa pazuri nimepatamani nikae huku milele nimehisi Kaunga atakuwa anafurahia sana maisha ya sehem kama hizi. cacico na mwaJ wao huku hawajawah kupafika kabisa na naamin hata snowhite na Madame B pia.

jamani ni pazuri ukipaka poda hadi jion us unabaki kama asbh, hutoki jasho, upepo wake unanukia vizuri hakuna inzi wala mbu halafu eti ni tanzania hii hii. acha kabisa dear sitaman kurudi tena huko kwenu.
 
Last edited by a moderator:
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
mm mwenyewe naanza kuandaa mahitaj LOL!
niko sehem nzuri sana nitakuja kukusimulia huku nilipo palivyokuwa pazuri nimepatamani nikae huku milele nimehisi Kaunga atakuwa anafurahia sana maisha ya sehem kama hizi. cacico na mwaJ wao huku hawajawah kupafika kabisa na naamin hata snowhite na Madame B pia.

jamani ni pazuri ukipaka poda hadi jion us unabaki kama asbh, hutoki jasho, upepo wake unanukia vizuri hakuna inzi wala mbu halafu eti ni tanzania hii hii. acha kabisa dear sitaman kurudi tena huko kwenu.
he heee, huku mtakuja rafiki, lol!
unajua mimi huwa nasemaga sehemu nyingine za TZ ni nzuri sana kuliko Dar watu wananiambia ni ushamba ndo unanifanya nione hivyo...
Enjoy my dear, wakati ni wako.... tunasubiri kuhadithiwa tuuuuuuu
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
872
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 872 280
mi mwenyewe hapa ndo nahisi itakuwa menu ya jioni best
mmenitamanisha kweli, kiasi kwamba jioni lazima nipitie kuku wangu wa kienyeji nijaribu hilo rojo.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,691
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,691 3,661 280
he heee, huku mtakuja rafiki, lol!
unajua mimi huwa nasemaga sehemu nyingine za TZ ni nzuri sana kuliko Dar watu wananiambia ni ushamba ndo unanifanya nione hivyo...
Enjoy my dear, wakati ni wako.... tunasubiri kuhadithiwa tuuuuuuu
rafiki uzuri wa Dar ni maghorofa tu............asikwambie mtu.
ila huku nilipo kiboko, ni pasafi hadi unashindwa kuelewa hivi wananchi wa huku wao mifuko ya nailoni hawaion ama?? ama vocha za simu wao hawatumiii?? hukutan na karatasi wala hata ya vocha njian, kila kona maji yanatiririka masafi kama vile watu hawajui kuharibu vyanzo vya maji.............ni kusafi hewa safi, hakuna mwenye ujuaji kama Dar.
ngoja kwanza nisikusimulie yote hapa nikachakachua uzi wako.
BTW nitapika huu msosi nile kwenye hali hii nzuri nita enjoy sana
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
872
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 872 280
mm mwenyewe naanza kuandaa mahitaj LOL!
niko sehem nzuri sana nitakuja kukusimulia huku nilipo palivyokuwa pazuri nimepatamani nikae huku milele nimehisi Kaunga atakuwa anafurahia sana maisha ya sehem kama hizi. cacico na mwaJ wao huku hawajawah kupafika kabisa na naamin hata snowhite na Madame B pia.

jamani ni pazuri ukipaka poda hadi jion us unabaki kama asbh, hutoki jasho, upepo wake unanukia vizuri hakuna inzi wala mbu halafu eti ni tanzania hii hii. acha kabisa dear sitaman kurudi tena huko kwenu.
Uko kibande gani rafiki? Baada ya FP kunitamanisha na hilo chuzi la kuku na wewe wanitamanisha na campsite fulani hivi (ndicho ninacho imagine kwa muda huu).
 
Last edited by a moderator:
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
872
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 872 280
rafiki uzuri wa Dar ni maghorofa tu............asikwambie mtu.
ila huku nilipo kiboko, ni pasafi hadi unashindwa kuelewa hivi wananchi wa huku wao mifuko ya nailoni hawaion ama?? ama vocha za simu wao hawatumiii?? hukutan na karatasi wala hata ya vocha njian, kila kona maji yanatiririka masafi kama vile watu hawajui kuharibu vyanzo vya maji.............ni kusafi hewa safi, hakuna mwenye ujuaji kama Dar.
ngoja kwanza nisikusimulie yote hapa nikachakachua uzi wako.
BTW nitapika huu msosi nile kwenye hali hii nzuri nita enjoy sana
Jamani ni Rwanda nini????
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Uko kibande gani rafiki? Baada ya FP kunitamanisha na hilo chuzi la kuku na wewe wanitamanisha na campsite fulani hivi (ndicho ninacho imagine kwa muda huu).
utajiju rafiki, lol!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,691
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,691 3,661 280
Uko kibande gani rafiki? Baada ya FP kunitamanisha na hilo chuzi la kuku na wewe wanitamanisha na campsite fulani hivi (ndicho ninacho imagine kwa muda huu).
acha tu rafiki huku niko camp kuna ktu niefuata ila jinsi palivyo pazuri huwez kuamini kabisa na ni hii tanzania tena kweye hii mikoa yetu yenye kuonekana maskini zaid.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
rafiki uzuri wa Dar ni maghorofa tu............asikwambie mtu.
ila huku nilipo kiboko, ni pasafi hadi unashindwa kuelewa hivi wananchi wa huku wao mifuko ya nailoni hawaion ama?? ama vocha za simu wao hawatumiii?? hukutan na karatasi wala hata ya vocha njian, kila kona maji yanatiririka masafi kama vile watu hawajui kuharibu vyanzo vya maji.............ni kusafi hewa safi, hakuna mwenye ujuaji kama Dar.
ngoja kwanza nisikusimulie yote hapa nikachakachua uzi wako.
BTW nitapika huu msosi nile kwenye hali hii nzuri nita enjoy sana
siku hizi nyuzi zote zinachakachuliwa, hata siasani nimeliona hilo...
haya mwaya enjoy, natamani sana ningekuwa maeneo ya hivyo dear
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,854
Likes
3,641
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,854 3,641 280
Stew kama hii pia badala ya kuweka hizo herbs ulizozibainisha, unaweza kutumia ready made Indian Chicken Curry au Thai Chicken Curry recipes, ambayo huwa ni mchanganyiko wa viungo vilivyo kwenye hali ya unga unga au rojorojo
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
872
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 872 280
Atakuwa mufindi. Wala asikurushe roho. Afu mbona haujajibu pm yangu? Ntakukata maskio!
My wifi sijaona PM yoyote mbona? Ngoja nicheck tena.
Au usiniambie wewe ni ........ ambaye huwa anasign in kunitumia PM tu halafu anarudi kwa ID yake ya kupostia jukwaani????
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Stew kama hii pia badala ya kuweka hizo herbs ulizozibainisha, unaweza kutumia ready made Indian Chicken Curry au Thai Chicken Curry recipes, ambayo huwa ni mchanganyiko wa viungo vilivyo kwenye hali ya unga unga au rojorojo
hili chuzi ni la kulila mara moja kwa mwaka mtani, lol!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,854
Likes
3,641
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,854 3,641 280
hili chuzi ni la kulila mara moja kwa mwaka mtani, lol!
Mtani unaogopeshwa na kiwango cha mafuta? Kama ni hayo unaweza kuweka kiasi ukitakacho ambacho kitaweza kuivisha vitunguu na kidogo kukaanga vipande vya kuku vigeuke kidogo rangi na kuwa brown...
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Mtani unaogopeshwa na kiwango cha mafuta? Kama ni hayo unaweza kuweka kiasi ukitakacho ambacho kitaweza kuivisha vitunguu na kidogo kukaanga vipande vya kuku vigeuke kidogo rangi na kuwa brown...
sawa mtani.....
yaani mimi na mafuta hatuna urafiki kabisaaaaa, hapo natumia olive oil lakini still sipendi kabisa kuyaona kwenye msosi
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144