Hemedi na Mlela ni wacameruni? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hemedi na Mlela ni wacameruni?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sniper, Dec 8, 2011.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hemedi na Mlela ni wacameruni?
    hemed_mlela.jpg
     
  2. l

    lasix JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    mmmmh sijaelewa!
     
  3. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Duh.Itafahaika tu kama ni photoshop ama ukweli
     
  4. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,303
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    they r doomed to the hell mazafanta
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Pumbafffffff !!
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 5,959
    Likes Received: 20,296
    Trophy Points: 280
    Nyambafu zao :photo:
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ah!Sijui wenyewe bwana.
     
  8. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,851
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    HIYO NI PHOTOSHOP, Angalia huyo jamaa mwenye koti jeusi nywere zake hapo wame mtransfer nakutumia blur tools nywele zaonyesha,

    pili kama hiyo picha ingekuwa kweli basi hiyo jamaa mwenye sutu alipaswa ashuke kidogo lkn hapo ukiangalia disigner alimpandisha juu kidogo akapoteza angle ya uhalisia.......ila kajitahidi.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Not true ni pichaduka(photoshop) imeusika hapo
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    iwe photoshop iwe ni kweli..! mimi hawa jamaa naona wanainvest sana kwenye mambo ya starehe badala ya kuinvest kwenye production ili mambo yao yaingie kwenye competition za ukweli huko mbele..! wenyewe wamen'gan'gania maformat yao ya zamani kwakweli movie za bongo zinaniboa sana..!
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,067
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    PhotoShop hiyo.....


    "ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,463
    Trophy Points: 280
    siwapendi hawa watul
    akini tusiwachafue kwa hili..
    tuachane na chuki za kijinga
    mimi ingawa siwapendi lakini sipendi kuona mtu akisingiziwa na kuchafuliwa jina lake
     
Loading...