Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help please in these payroll deductions!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chante, Dec 2, 2011.

  1. c

    chante Senior Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau,
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umeajiriwa sehemu gani? Shirika au mtu binafsi? Maelezo yako hayajitoshelezi.... TUCTA unaijuaje? Hiki sio chama ila ni shirikisho la vyama vya wafanyakazi
     
  3. c

    chante Senior Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mfaano ameajiriwa ktk shirika inakuwaje? Na kama ameajiriwa ktk private firm?anaweza changia ktk izo security funds, na ivyo vyama vya wafanyakazi?vp km ndo kaajiriwa serikalini na sio memba wa pspf.lapf,gepf atakatwa izo contributions?thanks ndugu,cmz u knw alot!
     
  4. che-guavara

    che-guavara Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Deductions za pension ni automatic kulingana na sheria ya kazi.vyama vya wafanyakazi, ukiingia sekta fulani tayari ni mwanachama ingawa baadhi ya waajiri huwa kimakosa wanauliza.sheria zinacheza na slip yako.tutatokea wapi mkuu
     
Loading...