Helow Tanzania


Chris Daniel

Chris Daniel

Member
Joined
May 28, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
Chris Daniel

Chris Daniel

Member
Joined May 28, 2013
8 0 0
Helow Tanzania!

"I am very happy to share with u this beautiful
moment of my life."
Mwezi wa tatu nilichaguliwa na kampuni ya Gold
films company ya Australia (Nimewai kuwa field
kabla) kushiriki katika muendelezo wa utengezaji
wa tamthilia ya zamani "sea patrol".
Nimeingizwa kwenye crew ya kutengeza script
(My professional and nimshindi wa muandishi
bora wa filamu wa diploma 2011 Griffith University). Kwa kweli niponafuraha nyingi sana.

This pround is for my country.
°°Bless°°


CONTANTS
www.facebook.com/christopherbumela
www.twitter.com/ChrisBMDaniel
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,988
Likes
7,898
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,988 7,898 280
Sawa,pumzika sasa mwanangu.Hongera lakini usijisahau
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180
​hongera sana!!
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Kaka hongera sana. Hayo ni mafanikio makubwa..... weka link ya hiyo project ili nasi tuone
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,309
Likes
7,585
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,309 7,585 280
Pongez kwa ulikofikia.
 
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
3,427
Likes
1,589
Points
280
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
3,427 1,589 280
Hongera sana Bro
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
thuibutuuuuuuu akiweka mimi nakunya hapa jamvini
Nivea tehe tehe tehe! Angalia kijana hasije akakutia aibu.....
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,304
Likes
1,697
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,304 1,697 280
thuibutuuuuuuu akiweka mimi nakunya hapa jamvini

Na akiweka kisha ukaacha kutimiza ahadi nakuombea Life ban kwa kutoa ahadi za uongo kwa watu wazima...
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Likes
53
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 53 145
mmmmh hii nayo nini hapa CC.........................
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,785
Likes
1,378
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,785 1,378 280
Helow Tanzania!

"I am very happy to share with u this beautiful
moment of my life."
Mwezi wa tatu nilichaguliwa na kampuni ya Gold
films company ya Australia (Nimewai kuwa field
kabla) kushiriki katika muendelezo wa utengezaji
wa tamthilia ya zamani "sea patrol".
Nimeingizwa kwenye crew ya kutengeza script
(My professional and nimshindi wa muandishi
bora wa filamu wa diploma 2011 Griffith University). Kwa kweli niponafuraha nyingi sana.

This pround is for my country.
°°Bless°°


CONTANTS
www.facebook.com/christopherbumela
www.twitter.com/ChrisBMDaniel
Ndio gia yako kuchukua vimwana hapa jamvini? Yaani umejipinda kote huko kuandika risala ili uwakwapue kirahisi kina madamme B a.k.a maharage ya mbeya
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,419
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,419 280
Ndio gia yako kuchukua vimwana hapa jamvini? Yaani umejipinda kote huko kuandika risala ili uwakwapue kirahisi kina madamme B a.k.a maharage ya mbeya
Nahisi wewe wakati mimba yako inaingia siku hiyo, Baba yako alimtia mama yako wakati yuko kwenye hedhi.
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,089
Likes
357
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,089 357 180
Duh watu wanacomment nzito mpaka screen yangu inazima
 
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
552
Likes
258
Points
80
Age
28
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
552 258 80
Aise hii mijicomment

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,272,939
Members 490,212
Posts 30,465,192