Hellow

  • Thread starter Christopher Mmbaga
  • Start date

Christopher Mmbaga

Christopher Mmbaga

New Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
Christopher Mmbaga

Christopher Mmbaga

New Member
Joined Apr 20, 2012
1 0 0
Nimerejea wanajf. Tuiombe Taifa stars ifanye vizuri dhidi Moroco kwenye mchezo wake wa kesho. Mungu ibariki Taifa stars Mungu ibariki Tanzania.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,337
Likes
1,834
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,337 1,834 280
Karibu sana JF,na iwe kama usemavyo mjomba.
 
Cloud 112

Cloud 112

Verified Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Cloud 112

Cloud 112

Verified Member
Joined Jun 5, 2013
19 0 0
Mungu ataleta baraka zake watashinda 2-0


Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,622
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,622 280
Karibu tena...
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Karibu sana!
 
P

Princeellie

New Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
Age
31
P

Princeellie

New Member
Joined Jun 4, 2013
3 0 0
Ni mgeni hapa ndugu,mambo vipi?
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,889