Hellow! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellow!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ntuya, Jan 18, 2011.

  1. N

    Ntuya Senior Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hellow
    Habari zenu wanajf, wajomba na mashangazi zangu naomba mnipokee ndugu angalau na mimi niweze kushiriki katika hili jukwaa na watu wanaoweza kudadavua mambo kwa ufasaha a.k.a Great Thinkers.

    Ahsanteni kwa ukarimu wenu.
     
  2. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,874
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Karibu ukaribike, Ntuya!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,035
    Likes Received: 3,791
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
Loading...