Hellow wana JF

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
9,142
2,000
Karibuni Anna me ndo nitakuwa mwenyeji wako na nitakupitisha kila Kona uzijue idara zote za wakongwe,washirikina,wafia dini,uwabata,chaputa, diaspora,mataga,nyumbu n.k....nipo kwa ajili yako kwa maelezo Zaidi PM yangu ipo wazi 24/7
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom