E Emanuel14 Member Joined Sep 7, 2013 Posts 32 Reaction score 10 Sep 7, 2013 #1 Habari zenu wana jf. Mimi ni mgeni ndio nimengia humu naomba mnipokee. Pamoja kwa maendeleo.
Nyanidume JF-Expert Member Joined Oct 24, 2012 Posts 2,411 Reaction score 1,153 Sep 7, 2013 #2 Karibu sana JF, naamini hutajuta kuwa hapa!
sir Ganto G JF-Expert Member Joined Jul 22, 2013 Posts 573 Reaction score 114 Sep 7, 2013 #3 Karibu sana JF.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,325 Reaction score 111,533 Sep 8, 2013 #4 Karibu sana JF
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Sep 10, 2013 #5 Karibu JF.