Hellow great thinkers!

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Posts
5,904
Reaction score
6,694
Habari zenu wakuu.Nina furaha sana kujiunga nanyi leo.Aidha ninaomba tushirikiane kwa pamoja,tuelimishane,tukosoane na kadhalika ikiwa ni kuwekana sawa katika maisha!
 
Ucjal Ze Heby karibu sana jamvini.
JF kisima cha kila kitu.
Karibu sana.
 
Last edited by a moderator:
jf ndio penyewe hutatamani kusepa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…