• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hellooooooooo

A

ABUOK

New Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
2
Points
0
A

ABUOK

New Member
Joined Nov 24, 2012
2 0
habari wana jamii mko pouwa. kijana wenu na bisha hodi kwenye ulimwengu wa wana fikra
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,515
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,515 1,500
Karibu sana peter, hili ndo jukwaa sahihi
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,141
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,141 1,500
Karibu! Pole Peter' jana ulipotea njia. Lakini nikuulize Peter' hivi kwenu haku watu waliokuzidi umri?
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
974
Points
225
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
974 225
Karibu sana.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
22,342
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
22,342 2,000
Karibu sana JF mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,404,697
Members 531,707
Posts 34,462,267
Top