habari wana Nzega!
Natafuta kampani ya wana JF waliopo Nzega.....iwe wa kiume au wa kike haina shida.
Nina miezi 6 tangu nimefika nzega ila niko bored ile mbaya.
nahitaji kampani kwaajili ya kutembeleana,kubadilishana mawazo n.k,kwa alie tayari na yupo nzega mjini plz drop me a PM.
Niko serious,nahitaji kampani tu na wala si mengine so ht km umeolewa au umeoa kwangu haina shida kbs.
Natafuta kampani ya wana JF waliopo Nzega.....iwe wa kiume au wa kike haina shida.
Nina miezi 6 tangu nimefika nzega ila niko bored ile mbaya.
nahitaji kampani kwaajili ya kutembeleana,kubadilishana mawazo n.k,kwa alie tayari na yupo nzega mjini plz drop me a PM.
Niko serious,nahitaji kampani tu na wala si mengine so ht km umeolewa au umeoa kwangu haina shida kbs.