Hello

Rostema

JF-Expert Member
Nov 27, 2018
2,460
2,000
Kwann nikuogope wakati mm ndio mkuu hum?
Wakuuu mbona mnaniogopa hivyo? Msiniogope bhana Mimi sio kigogo wala sio mbowe kuweni na amani wakuuu maana Tanzania watu wanaoogopwa ni wawili tu kigogo na mbowe, hao ndio wanaomega bajeti kubwa ya taifa kuwadhibiti huo ndio ukweli Kama wabisha niambie ni mtu gani ambae aliweza sababisha wabunge 30 kununuliwa na kuagiza makampuni ya nje ya IT kuja kuwashughulikia? Ni mbowe tu na kigogo

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Nrangoo

JF-Expert Member
May 22, 2017
1,436
2,000
Wakuuu mbona mnaniogopa hivyo? Msiniogope bhana Mimi sio kigogo wala sio mbowe kuweni na amani wakuuu maana Tanzania watu wanaoogopwa ni wawili tu kigogo na mbowe, hao ndio wanaomega bajeti kubwa ya taifa kuwadhibiti huo ndio ukweli Kama wabisha niambie ni mtu gani ambae aliweza sababisha wabunge 30 kununuliwa na kuagiza makampuni ya nje ya IT kuja kuwashughulikia? Ni mbowe tu na kigogo

Sent using Jamii Forums mobile app
duhhh, we mgeni wa leo kiboko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads




H

Top Bottom