Hello people | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello people

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by khalids19, Jul 28, 2009.

  1. k

    khalids19 Senior Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hello My people nimefurahia kuona hii Forum Pekee yaki Tanzania!
    mimi ni Mtanzania.
    My name(jina):Khalid Salim
    I live :in Dares Salaam
    Nina miaka:18
    Ninapenda na kujua mambo mengi ya software and jinsi ya kutatua matatizo ya computer and blogging ninapenda kucheza gamiing stuff like Pc gaming ,PSP gamin and others!!
     
  2. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh! Haya kijana karibu
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,490
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Karibu sana ndani ya JF. Hayo mambo ya software utayajua vizuri sana ndani ya JF kwa sababu wataalamu wa hayo mambo wamo humu ndani. kwani wewe unapenda software zipi? Windows based software au ni Unix/Linux based software???
     
Loading...