Hello people can you pass here for a moment

BilioneaPATIGOO

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
12,155
2,000
Habarini

Naomba kuulizia kwa yeyote anaefahamu sehem nzur ya kawaida ya kupumzika ambapo unaweza kula ama kunywa huku ukiwa unaview bahari na kupata upepo...nafikiri christamass hii sehem kama hizo ndizo za kwenda ukizingatia na joto hili la dar.

Asanteni. and meryy christmass and happy new 2017 to all JF members.
1482584719779.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom