Hello JF

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
11,796
2,000
Safi sana na karibu jamiiforum,Mimi ndio nitakuwa mpokezi wako na kama ukikwama ktk namna yoyote niite nikukwamua.. ukipata shida humu nite nami nitaitika kutimiza wajibu wako mrembo..

By the way unae mchumba au..?😉
 

IqraNI

Member
May 16, 2020
55
125
Safi sana na karibu jamiiforum,Mimi ndio nitakuwa mpokezi wako na kama ukikwama ktk namna yoyote niite nikukwamua.. ukipata shida humu nite nami nitaitika kutimiza wajibu wako mrembo..

By the way unae mchumba au..?😉
Nashukuru sana KENZY
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads




H

Top Bottom