helllo jf members i'm new in this ed forum,nawasalimu wote... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

helllo jf members i'm new in this ed forum,nawasalimu wote...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Benny EM, Oct 14, 2011.

  1. Benny EM

    Benny EM JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    wana jf wanapa pole wote ambao hawajapata mkopo,ikiwa mi mwenyew pia ni muanga wa janga hili,lakini nawasihi kwamba wafanye dili zingine mtaani wakivuta subira ya kujaribu tena mwakani,labda bodi itatufikilia...inauma sana lakini..
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Poleni sana vijana,,mcfe moyo,mungu yupo nanyi.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    mmmmmh, unahitaji kujua mwongozo wa jukwaa la elimu.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha habari ni tofauti kabisa na content ya topic.
     
  5. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,756
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kaka we salimia utulie usianze kutia huruma kuhusu mambo ya mkopo kwanza tumesha zipotezea hizo habari.
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,317
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Shikamoo dada!
     
Loading...