helllllooooooooooooooooo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

helllllooooooooooooooooo

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by XANDRIA, Jun 6, 2012.

  1. X

    XANDRIA Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viva wana jf
    jamani mi ni mgeni humu ila nilikua napitaga mara kwa mara na nimefurahishwa sana kuwepo humu kwa kweli mna ushirikiano wa ajabu na mnatoa mafunzo mengi sana.naamini mtanipa na mimi ushirikiano muda wote........viva jf nyie ni juu zaidi yaooo
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    JF iko juu, karibu sana tuendeleze mambo.
     
  3. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Xandria, jisikie uko nyumbani!
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Karibu sana. VIVA JF.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,606
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  7. X

    XANDRIA Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni sana
     
  8. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja dada
     
Loading...