Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 374,171
- 866,428
Kwa mara ya kwanza nimeshuhudia Helkopta ya kisasa katika nchi yangu. Hii ni hatua kubwa sana.
View attachment 2193264
Kwa mara ya kwanza nimeshuhudia Helkopta ya kisasa katika nchi yangu. Hii ni hatua kubwa sana.
View attachment 2193264
Noccolle Kama nimekosea kuandika mtanisahihisha ila kufa ni palepale
Ukelishika pia linaleta msisimko
Mkondoo MkiaKwa mara ya kwanza nimeshuhudia Helkopta ya kisasa katika nchi yangu. Hii ni hatua kubwa sana.
View attachment 2193264