Hela ya mwanamke huliwa na nani?

Tuishi nao kwa akili au tuishi nao mbali?! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Inategemea na mwanaume unavyojiweka. Maisha ni mwandiko unaandika wengine wanakusoma

Sent from my VF-795 using JamiiForums mobile app
 
Ingekuwa vizuri kama ungewauliza hao hao unaowajua. Maana kwa uzoefu wangu, wapo wengi wanaofanya hayo uliyosema hawafanyi mbali na kuwatunza watoto wa mama. Unadhani mashuga mami hawatumii siyo?
 
Wanahonga wanaume wanaowapenda wao huko mitaani, watawapangia nyumba na kuwanunulia magari ili mradi tu naye ajisikie ana miliki serengeti boy. Si mnamuona Mama yake Diamond anavyotamba na mtoto wake, kila kukicha anambandika mitandaoni wakilishana mimate na kushikana makalio yaliyochoka huku akimtambia baba wa kambo wa Diamond.
 
Muhimu kwenye ndoa ni COMMUNICATION. Kaa na mkeo mjadili na mgawane majukumu.
 
Vikoba ,harusi ,ubarikio,harusi ,sendoff ,safe,kukopesha wasiolipa,kula chips mayai mishikaki iliyopikwa side,mania,Adam nk,wachungaji,mitume na manabii,watengeneza kucha na waosha miguu ,kujenga kwao na kusaidia ndg sake nk nk
 
Nawe usisahau kumpa pw yako, ila utakapo lizwa kwa kukombwa hela yote kwenye account na akaenda kuolewa na mwingine usiishie kulia, lete mrejesho humu jf.
 
Kutoa sadaka hawajambo, hatoi kwa kupanga, bali kwa kuangalia jirani katoaje!
 
Mtoboa Siri aliyasema sana haya. Wanaume tuna mioyo ya huruma. Tukiwa na motokaa kinadada twawabeba. Wao hata mvua inanyesha atakupita bila kujali. Kwa kweli wema wetu ni hasara. Mchana halo bebi hebu twende kwa lunch. Hata twendapo sinema ni sisi tu ndo tunatoboka. Hadi leo haijulikani ni lini hao wenzetu watatoboka!
 
Nawe usisahau kumpa pw yako, ila utakapo lizwa kwa kukombwa hela yote kwenye account na akaenda kuolewa na mwingine usiishie kulia, lete mrejesho humu jf.
Endelea kuishi na matatizo ambayo hayajakutokea.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…