Technologiest
JF-Expert Member
- Feb 8, 2017
- 3,727
- 4,060
Utamu tunao wenyewe kwenu tunafuata uterezi tuBaki na pesa zako na sisi tubaki na utamu wetu.tunamambo mengi ya kufanya.[emoji1635]
Utamu tunao wenyewe kwenu tunafuata uterezi tuBaki na pesa zako na sisi tubaki na utamu wetu.tunamambo mengi ya kufanya.[emoji1635]
Utawezana? Au matango yanahusika?Haya basi bakini na utamu pamoja na pesa zenu...mtuache na utelezi wetu.case closed
Keshaliwa tayari. Mkate kichwa huko pmMwache mwenzio mkuu[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
A lady of ma dreams!Wanaume mjue hela haimvutii mtu kukupa unachotaka kama hajavutiwa na wewe atakula hela na kukimbiwa unakimbiwa au unapewa kiroho upande remember
Woman need reason to have sex but men just need a place to have sex
[emoji38] [emoji38] [emoji38] Huyu mushi mwenzangu ni wa mwendo kasi,Nawashangaa nyie mushi wawili mnavyoshangaana[emoji28][emoji28]
😂 😂 😂 😂 😂nimetoka kurusha elfu 30 saa hii for no reason
Nimecheka kizembe ujue😅😅😅[emoji38] [emoji38] [emoji38] Huyu mushi mwenzangu ni wa mwendo kasi,
Baki na pesa zako na sisi tubaki na utamu wetu.tunamambo mengi ya kufanya.🥂
Inauma sana, kuna kenge mmoja kanilia vyangu afu katokomea kusikojulikana kudadeki zake nikimkamata atafurahi na roho yake.Kuna watu tunawahonga na mbunye hawatupi wanatuita sisi maboya
Duuhwakati wa shule mara nyingi nimewadanganya wazazi ili nipate pesa za kuhonga, ukweli hawa viumbe hua wanatupeleka puta sana
Ndio maana siwapi hela mademu wanaishia kuniita bahili unahonga mbunye hupatiInauma sana, kuna kenge mmoja kanilia vyangu afu katokomea kusikojulikana kudadeki zake nikimkamata atafurahi na roho yake.
Big upNdio maana siwapi hela mademu wanaishia kuniita bahili unahonga mbunye hupati