Heko mkoa wa Kagera | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heko mkoa wa Kagera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bishweko, May 5, 2012.

  1. B

    Bishweko JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hili alina ubishi kuwa mkoa wa Kagera unastaili pongezi kwa kutoa viongozi wa ngazi za juu serikali.Katika serikali ya hawamu ya nne mkoa umetoa mawaziri shupavu wawili wa Ardhi na Maendeleo ya Makazi Tibaijuka na Maliasili na Utalii Kagasheki.
    Heko wanakagera tunaweza kulifanyia vyema taifa letu la Tanzania.
     
  2. A

    Amwesiga Senior Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona mbeya wako wanne na hawajasema kitu? Acha majigambo yasiyo ya msingi na ushabiki wa kitoto.
     
  3. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Kwetu hukohuko lakini hili sijalitilia makini.Ishu ni utendaji, Over
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 4,381
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    Duh kweli Mhaya utamjua tu.....
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,296
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Wahaya kwa kujimegea hawajambo,sasa mkija ukwaa uraisi au upm SI PATAKUWA HAPATOSHI NO WONDER MOLA ANATUEPUSHIA MBALI NA IZO POST
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,548
    Likes Received: 2,273
    Trophy Points: 280
    Kama wewe unavyojulikana!!:director:
     
  7. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Nanye kang'abeyoo.....(Umekataa Umesema??)
     
  8. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,060
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Cha msingi ni kwa hawa waheshimiwa kutumia uwezo wao wa ziada i.e simaanishi Nepotic decisions,la hasha,namaanisha personal credit kuitafutia Kagera chances za kutoka,mfano,utalii unahitajika sana na nimesikia mara kadha uongozi wa mkoa ukijaribu kubuni mikakati na fursa za kukuza utalii,sasa zamu yenu na kazi kwenu,watu mshapewa labda mshindwe wenyewe

    Haitakuwa heshima wala maana endapo hatutaweza kutumia watu hawa katika kuendeleza utalii pamoja na kuupanga mji kisasa zaidi kwa kutumia upimaji wa viwanja na makazi kwa kuutumia utaalamu wa mama yetu Tibaijuka
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Mikoa ya katavi na rukwa imelaaniwa?, pamoja na kumtoa waziri mkuu hakuna waziri mwingine: ndoo maana haina maendeleo?!, ni kweli haijaendelea?!, kigoma waziri mmoja tu?!, kuna waziri kutoka arusha?!
     
  10. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    vita vya ukabila vikianza,tutaanza na nyinyi wajinga.
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,259
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    thread yako imenifanya nimubuke katuni flani anaitwa "zero" , big up bwana " zilo "
     
  12. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakola
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kasinge.
     
Loading...