Hekima ya Lowassa imeua upinzani Tanzania

Hekima ya Lowassa imeua upinzani Tanzania

VIVIANET

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2015
Posts
2,129
Reaction score
2,922
Wapo wengi watakaojitahidi kupinga mtazamo wangu, ila naomba kila anayepinga apinge kwa vigezo vinavyoeleweka.

Siasa za Tanzania hazihitaji upole na kukubali kunyenyekea kwa watawala. Siasa za Tanzania hazihitaji hofu na kuogopa watawala na vyombo vya dola.

Ili kufanya siasa za Tanzania inahitaji kujitoa muhanga kama ambavyo CUF na CHADEMA imekuwa ikifanya muda wote.

Ni Lowassa aliyewashauri watu watulie, baada ya kuona tume imependelea, kama watu wangehamaki na kupambana kwa vyovyote vile kungekuwepo na heshima kubwa kati ya chama tawala na wapinzani.

Ni Lowassa alimwambia Seif atulie atafute haki kwa mazungumzo, niwakumbushe, kilichosababisha serikali ya mapinduzi ya Z,bar kufanyia marekebisho katiba yao ni ung'ang'ari wa CUF waliokuwa nao baada ya chaguzi mbalimbali.

Kama wapinzani wangekuwa na ile tabia yao ya kungangamara kama zamani leo uonevu unaoendelea usingekuwepo hata Rais Magufuli asingewanyanyasa kama anavyofanya leo, maana amegundua ni waoga sana.

Nchi za Afrika zote ambazo zimepata adabu na kuheshimiana ni pale wapinzani walipokubali kuwa sadaka ya kuteketezwa kwa ajili ya wengine.

Lowassa hekima yako imewaponza wapinzani
 
Wapo wengi watakaojitahidi kupinga mtazamo wangu, ila naomba kila anayepinga apinge kwa vigezo vinavyoeleweka.

Siasa za Tanzania hazihitaji upole na kukubali kunyenyekea kwa watawala. Siasa za Tanzania hazihitaji hofu na kuogopa watawala na vyombo vya dola.

Ili kufanya siasa za Tanzania inahitaji kujitoa muhanga kama ambavyo CUF na CHADEMA imekuwa ikifanya muda wote.

Ni Lowassa aliyewashauri watu watulie, baada ya kuona tume imependelea, kama watu wangehamaki na kupambana kwa vyovyote vile kungekuwepo na heshima kubwa kati ya chama tawala na wapinzani.

Ni Lowassa alimwambia Seif atulie atafute haki kwa mazungumzo, niwakumbushe, kilichosababisha serikali ya mapinduzi ya Z,bar kufanyia marekebisho katiba yao ni ung'ang'ari wa CUF waliokuwa nao baada ya chaguzi mbalimbali.

Kama wapinzani wangekuwa na ile tabia yao ya kungangamara kama zamani leo uonevu unaoendelea usingekuwepo hata Rais Magufuli asingewanyanyasa kama anavyofanya leo, maana amegundua ni waoga sana.

Nchi za Afrika zote ambazo zimepata adabu na kuheshimiana ni pale wapinzani walipokubali kuwa sadaka ya kuteketezwa kwa ajili ya wengine.

Lowassa hekima yako imewaponza wapinzani
Keyboard warrior....
 
raisi wa mioyo.......swala ni kukosa hoja ndicho kinachoitafuna upinzani swala la kukubali ama kukataa matokeo halijaanza leo limeanza kitambo kama nikuingia barabarani basi watu wangekuwa wameshaingia barabarani hata before lowassa kugombea 2015.
 
Wapo wengi watakaojitahidi kupinga mtazamo wangu, ila naomba kila anayepinga apinge kwa vigezo vinavyoeleweka.

Siasa za Tanzania hazihitaji upole na kukubali kunyenyekea kwa watawala. Siasa za Tanzania hazihitaji hofu na kuogopa watawala na vyombo vya dola.

Ili kufanya siasa za Tanzania inahitaji kujitoa muhanga kama ambavyo CUF na CHADEMA imekuwa ikifanya muda wote.

Ni Lowassa aliyewashauri watu watulie, baada ya kuona tume imependelea, kama watu wangehamaki na kupambana kwa vyovyote vile kungekuwepo na heshima kubwa kati ya chama tawala na wapinzani.

Ni Lowassa alimwambia Seif atulie atafute haki kwa mazungumzo, niwakumbushe, kilichosababisha serikali ya mapinduzi ya Z,bar kufanyia marekebisho katiba yao ni ung'ang'ari wa CUF waliokuwa nao baada ya chaguzi mbalimbali.

Kama wapinzani wangekuwa na ile tabia yao ya kungangamara kama zamani leo uonevu unaoendelea usingekuwepo hata Rais Magufuli asingewanyanyasa kama anavyofanya leo, maana amegundua ni waoga sana.

Nchi za Afrika zote ambazo zimepata adabu na kuheshimiana ni pale wapinzani walipokubali kuwa sadaka ya kuteketezwa kwa ajili ya wengine.

Lowassa hekima yako imewaponza wapinzani
Nadhani EL ni mwanasiasa aliyekomaa, anajua analofanya na matokeo anayajua. Very clever. Akienda tofauti anavyofanya atapoteza zaidi.
 
Lowasa kiukweli simpendi kabisa.huyu mzee kasababisha matatizo mengi sana huku upinzani..kasababisha tumempoteza Dr.slaa,,kasababisha CUF leo hii ina mgogoro maana bila yeye Lipumba asingejiuzuru,,kasababisha tumepigwa ban mikutano ya siasa,kasababisha leo Chadema tunashindwa kuuongelea ufisadi maana fisadi papa tupo nae meza kuu,yaaani huyu mzee kasababisha matatizo chungu nzima huku upinzani..
 
Mleta uzi nakubaliana na ww kwa 100%. Kuna wakati mwingine napata hisia kwamba jamaa ni pandikizi la ccm kuua upinzani.
Mkuu tindo, huwa nikiandika mada za kwamba Lowassa,Mbowe,Sumaye,makongoro et al huwa natukanwa kuwa Lumumba buku 7 lakini muda si mrefu watu watagombea fito.
 
Mpaka leo huwa najiuliza kwann tuliharisha Maandamano ya Ukuta, Tulifanya kosa kubwa sana kuhairisha Ukuta
 
Lowasa kiukweli simpendi kabisa.huyu mzee kasababisha matatizo mengi sana huku upinzani..kasababisha tumempoteza Dr.slaa,,kasababisha CUF leo hii ina mgogoro maana bila yeye Lipumba asingejiuzuru,,kasababisha tumepigwa ban mikutano ya siasa,kasababisha leo Chadema tunashindwa kuuongelea ufisadi maana fisadi papa tupo nae meza kuu,yaaani huyu mzee kasababisha matatizo chungu nzima huku upinzani..

hutakakiwi kumpenda lowassa.ukimpenda lowassa sasa mama regina atafanyaje.we ni pongo
 
Back
Top Bottom