DuaZaMama
JF-Expert Member
- Jun 2, 2025
- 1,882
- 4,153
Makamu Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeo Bara John Heche amefika hospitali ya Mnazi Mmoja kuwajulia hali wanaodaiwa kupigwa na Jeshi la Polisi katika viunga vya Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam.
Baada ya kuwajulia hali Heche amezungumza na baadhi ya viongozi waliokuwa hapo akieleza kuwa wanaofanya haya kuna wakati utafika watajutia.
"wanaofanyia watu haya manbo wajue kuna siku watalipa gharama ambayo ni kubwa sana ambayo hata wao watashangaa" amesema Heche
Leo CHADEMA ilitoa taarifa juu ya kupigwa kwa wanachama wake 16 ambao walienda kusikiliza kesi mahakamani.
Wanachama hao ni Flora Mkumbwa, Emanuel Akiyoo, Aloni Stephano, Salum Kitenge, Stanslaus Rutta Kitare, Jacob Bailemba, Saragana Bwire, Peter Msusi, Aron stephano, Naomi nyitambe, Awadhi Kalonga, Tabia Mwakikuti, Jacob kamonga, Obadia Mbekaka, Ibrahim Haduni, Jackobo na Lazaro Chiungu.
Pia Soma:
Baada ya kuwajulia hali Heche amezungumza na baadhi ya viongozi waliokuwa hapo akieleza kuwa wanaofanya haya kuna wakati utafika watajutia.
"wanaofanyia watu haya manbo wajue kuna siku watalipa gharama ambayo ni kubwa sana ambayo hata wao watashangaa" amesema Heche
Leo CHADEMA ilitoa taarifa juu ya kupigwa kwa wanachama wake 16 ambao walienda kusikiliza kesi mahakamani.
Wanachama hao ni Flora Mkumbwa, Emanuel Akiyoo, Aloni Stephano, Salum Kitenge, Stanslaus Rutta Kitare, Jacob Bailemba, Saragana Bwire, Peter Msusi, Aron stephano, Naomi nyitambe, Awadhi Kalonga, Tabia Mwakikuti, Jacob kamonga, Obadia Mbekaka, Ibrahim Haduni, Jackobo na Lazaro Chiungu.
Pia Soma:
- John Heche: Kipindi cha Magufuli ungemwambia Polepole unaweza tekwa kama tunavyotekwa asingekubali
- CHADEMA: Wananchi 16 wajeruhiwa kwa vipigo vya Polisi wakifuatilia kesi ya Tundu Lissu