Hebu soma ufunguke - mji huu unatisha sasa


kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,148
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,148 1,500
Jamani,
Hii inatisha sana. Inabidi tuogopane sana!

Habari ya kweli iliyotokea wiki iliyopita

Kuna dada mmoja anasoma chuo buguruni na pia ni mfanyakazi hivyo jioni akitoka kazini ndipo huenda shule. Sasa akiwa njiani kuelekea chuo akapigiwa simu na mtu asiyemfahamu akajitambulisha kwamba yeye ni daktari wa lugaro hospitali na kumuulizia habari za mwanae ambae alishawahi kwenda kumtibu pale na chakushangaza zaidi akataja mpaka aina na rangi ya nguo aliyovaa siku ile alipokwenda hapo hospitali na yote yalikuwa kweli. Na zaidi akamwambia najua sasa hivi unaelekea chuo buguruni na kweli ilikuwa hivyo, lakini mwishoni akamweleza kwamba kuna mambo anataka kujua kuhusu hicho chuo hivyo nae anaelekea huko hivyo akifika tu atamtafuta. Kwa muda wote huo huyo dada hakuweza kabisa kumkumbuka ila akajipa moyo kwamba yamkini huyo mtu atakuwa anamfahamu vizuri.

Baada ya kutoka chuo akiwa na wenzake watatu akawa anawasimulia habari za huyo mtu ndipo simu yake ikaita, kupokea yule mtu akamwambia nakuona uko na wenzio wawili mnavuka barabara na kumueleza jinsi alivyovaa sasa wenzie wakasema huyo mtu anakufahamu haiwezekani hapa tupo watatu kweli na ameweza kukutambua. Kisha huyo mtu akamwelekeza mahali alipo ambapo haikuwa mbali na barabara.

Lakini alipomtazama hakumfahamu kabisa, basi akampa mkono kumsalimia, baada ya hapo hakujitambua na zaidi alijikuta yuko maeneo ya chuo kikuu cha DSM akiwa hoi. Kuangalia simu na kila kitu chake kilikuwa salama na hakufanyiwa kitu chochote, kwa bahati kulikuwa kuna ndugu yake anasoma chuo hivyo akawasiliana nae ili kupata msaada, ikabidi awahishwe mwananyamala hospitali, ikaoneka itumika sumu kufanya awe hivyo! lakini ikaonekana sumu iliyotumika ni kali na dawa yake wanayo regency hosp. hivyo akawahishwa regency na kupata matibabu.

Baada ya ufahamu kumrudia akakuta mtu huyo kachukua pesa zote kwenye mpesa,tigo pesa na bank ( NMB na CRDB) kiasi cha milioni 3, hivyo inawezekana walipompa sumu alitaja password pasipo kujijua.

Na bank walipotazama kwenye ATM Camera waliona picha ya huyo mtu na yeye alimkumbuka vizuri, lakini polisi Kijitonyama wakakiri kwamba kesi hizo sasa hivi zimetokea mara nyingi na huo mtandao ni mkubwa, walipoenda kwenye usajili wa simu walikuta ni huyo huyo na jina lake ndilo alilojitambulisha. Ingawa polisi wameshindwa kumkamata.

Akiwa kituo cha polisi mara huyo mtu akampigia simu, akimwambia ‘’kumbe wewe ni muoga sana tutakurudishia pesa zako’’. Sasa kumbe wanachofanya wanakuambia’’ tutafutie mtu ambae unahisi ana pesa kuliko hizi halafu tukifanikiwa tutarudisha pesa zako’’ hivyo inawezekana nae kuna mtu anaemjua alifanyiwa hivyo akaamua kumtaja yeye.
Chukua taadhari...........................
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
30,038
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
30,038 2,000
Mmmh huyu kama wa pili nasikia kuna mwingine nae alikuja humu na kusema kuwa hao watu walimtokea pale quality center wakadai wanataka ongea nae yaani wanasgida na kampuni yao, yule mdada alikuwa a gari ya kampuni baana wakapanga wakutane peacock wakaenda dada kajikuta quality kachoka atm card zimeenda zote na password aliwapa mwenyewe.
Hii dar si salama watu wanakula kwa kuangalia hakuna kuamini mtu hapa
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,148
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,148 1,500
mmmh huyu kama wa pili nasikia kuna mwingine nae alikuja humu na kusema kuwa hao watu walimtokea pale quality center wakadai wanataka ongea nae yaani wanasgida na kampuni yao, yule mdada alikuwa a gari ya kampuni baana wakapanga wakutane peacock wakaenda dada kajikuta quality kachoka atm card zimeenda zote na password aliwapa mwenyewe.
Hii dar si salama watu wanakula kwa kuangalia hakuna kuamini mtu hapa
tuomba mungu na kuwa waangalifu!!!
 
O

Oscardious

Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
24
Points
20
O

Oscardious

Member
Joined Jun 28, 2012
24 20
... sasa inabidi tufunguke kweli, kama mtu ataanza kuona dalili zozote kama zilizotwa, ni bora kuchukua hatua mapema kabisa...
 
MGANGA WA KIENYEJI

MGANGA WA KIENYEJI

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
507
Points
170
Age
106
MGANGA WA KIENYEJI

MGANGA WA KIENYEJI

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
507 170
Uganga unanionyesha kua, huyo mtu, ni mtu ambae amekula dili na mtu wake wa karibu anae mfahamu.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
......hao watu wanapata taarifa za mtu kupitia mtu wa karibu nae.....na polisi kwa nini hawachukui hatua? Wanapewa cha juu??...........
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Nimeshuhudia jamaa zangu wawili wametapeliwa laki sitasita hivi hivi, huu utapeli upo sana mjini hapa
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,323
Points
2,000
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,323 2,000
Dah! Mjini shule
Watu wanajichukilia tu pesa bila jasho
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Ila huyo dada hakuwa na sababu yoyote ya kukutana na huyo jamaa. Kama alifika hadi hapo chuo, whatever he couldnt ask her on the phone si angeenda mapokezi huko. Huyo dada yuko na wenzie, anaenda kukutana na jamaa alone ili aulizwe kuhusu chuo? Yeye ni shareholder hapo chuoni?

huu ujeuri wangu namshukuru Maulana manake unaniweka safe siku zote. Pole yake. Afadhali wamemuibia kuliko wangembaka.
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,762
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,762 1,250
Tatizo na nyinyi wapolipoli mnaingia kwakasi sana mjini hapa mpaka hajulikani nani mzawa nani mchunga mbuzi bakini makwenu jama daa ime jaa
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Points
1,225
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 1,225
Siji huko kwenu Dar. Doooh
 
M

Meruone

Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
26
Points
0
M

Meruone

Member
Joined Jul 29, 2012
26 0
Ndio maana ya kuitwa bongo! Watu wanakula kwa kutumia ubongo sasa ww ukitumia tope badala ya akili utaliwa hata ningekuwa mm. Alafu kaeni mkijua kuwa kila mtu bongo ni mwizi ni kwakuwa hatujapata nafasi au vitengo na wengine arobaini zao hazijafika. Ashukuru mungu hajafa. So take care guys.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,290
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,290 2,000
Ila polisi wetu wanafahamu fika hao watu!!! Cha kusikitisha wale wanaokaba watu pale Gymkana polisi wa Salender wanawafahamu fika na hawawakamati!!! Mtandao mkubwa huo na unalindwa!!
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,376
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,376 2,000
Ila polisi wetu wanafahamu fika hao watu!!! Cha kusikitisha wale wanaokaba watu pale Gymkana polisi wa Salender wanawafahamu fika na hawawakamati!!! Mtandao mkubwa huo na unalindwa!!
ili la polisi kuwafahamu ni kweli, kuna jamaa alikabwa akawatishia bastora wakakimbilia kwenye maji
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
Mjini hapa sitakagi eti nimekuta miscal ah ah utaishia kukutusi tu niko makini aise wacha we sitaki hata salamu ya mtu.
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,953
Points
2,000
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,953 2,000
Lakini pia kwa nini mtu utembee na kadi zako zote za benk, kama unazo mbili au zaidi tembea na moja zingine acha nyumbani. Yaani kuna watu wallet zao zimejaa kadi na vitambulisho vyote alivyonavyo duniani hapa; e.g kadi zote za benki, cha ajira, bima ya afya, leseni ya gari( mpya na ya zamani), kadi ya kupigia kura, cha shule/chuo hata kama alishamalisha chuo, ma- business cards kibao, mwisho kabisa unakuta ana eflu mbili mia saba kwenye hilo wallet.
 

Forum statistics

Threads 1,295,991
Members 498,495
Posts 31,230,032
Top