Hazchem plate
JF-Expert Member
- Feb 25, 2011
- 11,059
- 15,534
Wakuu kwa Specifications hizo kweli hii ni J7 pro??
Bila shaka wewe ni mjuzi wa IoSNgoja wajuzi wa Android waje mkuu.
Bila shaka wewe ni mjuzi wa IoS
Vip kuhusu tecno[emoji23]Mbn simple tu kujua km Samsung original,pigs *#0*# ok,kisha bonyeza sehemu imeandikwa Sensor,ukishabonyeza iyo sehemu nyoosha kiganja chako cha mkono kwenye simu ukiona simu inatoa mwanga wa kijani ujue simu ni original,ila ukiona hakuna mwanga wowote unaotoke ujue fek.hope itakusaidia
Acha upuuuziMbn simple tu kujua km Samsung original,pigs *#0*# ok,kisha bonyeza sehemu imeandikwa Sensor,ukishabonyeza iyo sehemu nyoosha kiganja chako cha mkono kwenye simu ukiona simu inatoa mwanga wa kijani ujue simu ni original,ila ukiona hakuna mwanga wowote unaotoke ujue fek.hope itakusaidia
simu za watu wa africa izi ndio wanaotuletea vituko fb 🙂🙂Vip kuhusu tecno[emoji23]
Ni kweli Makumbusho ni wanauza simu fake. wanajitangaza sna instagramHiyo ni J7 Prime feki. Maana origino ni 16GB.
Nenda Mlimani City duka la Samsung kanuue original Samsung products. Achana na makanjanja wa Kariakoo na Makumbusho utaishia kulia bila kupigwa