Hebu Jaribu Hii

Hebu Jaribu Hii

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Posts
3,253
Reaction score
613
Watu wanasema wachina wanatengeneza vitu feki, naomba jaribuni kujipiga risasi na bunduki ya mchina ili majibu yapatikane kama ni feki au la, pliz mnitumie majibu ya zoezi hili, Onyo dont try this at home or skul.
 
Nimejaribu kujiua mara nyingi kwa bunduki ya mchina kusepa maisha magumu lakini sijafanikiwa hata mara moja naomba unitumie bunduki ya kichina inayoweza hata kujeruhi tu. Lol!
 
Back
Top Bottom