hebu acheni kulala....


Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
nyie wana chit chat mnalalaje sa mbili kwani nyie kuku? wakeup guys njooni ihapa makumbusho tukamate ngwasuma,dadadake bishanga niko ncwhwiii kwa mbaaaaaali namwona Invisible yuko na Madam B wanasakata rumba,madam bii kapiga bonge la jeans mfuko wa nyuma kaweka chupa ya konyagi,invisibo bana sijui imekuwaje yuko peku viatu sijui kaviacha wapi,dadadadadeki.....,,,nitazidi kuwajuza...stay tuned.
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
79
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 79 145
Mbona na wewe napigiwa simu hapa mdau yuko hapohapo, ananiambia uko tumbo wazi, baada ya kuli'vomitia sana! Halivaliki.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,732
Likes
2,176
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,732 2,176 280
Bishanga kumbe we ndo huyo aliyevaa kaunda suti anaserebuka
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
yani hapa ndipo mahali watu wa CC wanaponichosha.....wanalala nini.....aaagh....
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
Sio kulala mamito. Tumewekeana mkakati na mgombea mwenza giza likiingia no phones, ukisikia vidole vinawasha unamshika mwenzio. Hebu jaribu uone, simu na mitandao inaua mahusiano.
yani hapa ndipo mahali watu wa CC wanaponichosha.....wanalala nini.....aaagh....
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 213 160
Mie ndo nachukua bajaj hapa ambiance inipeleke home
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
yani hapa ndipo mahali watu wa CC wanaponichosha.....wanalala nini.....aaagh....
kha!!!! me ndo mestushwa na morning glory.... za asbh da Preta?
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
Mie ndo nachukua bajaj hapa ambiance inipeleke home

Baba V we mbaya mbona hujamlipa yule dada hela yake wakt mmekesha nae pale kichochoroni... sio vizur bana yan mpk anakulilia hivo.. sema mwenye bajaji kamwonea huruma kamtoa buku ya nauli.. afu kaapa lazma akuoneshee next time ukirudi labda uhame kiwanja!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,592
Likes
1,026
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,592 1,026 280
kha!!!! me ndo mestushwa na morning glory.... za asbh da Preta?
Morning glory! Very good! Daily dose charminglady. usijibanebane bibie, full kujiachia dadadadake!
 
Last edited by a moderator:
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
charminglady kwa kisukuma unaitwa chamingi ledio
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 213 160
Baba V we mbaya mbona hujamlipa yule dada hela yake wakt mmekesha nae pale kichochoroni... sio vizur bana yan mpk anakulilia hivo.. sema mwenye bajaji kamwonea huruma kamtoa buku ya nauli.. afu kaapa lazma akuoneshee next time ukirudi labda uhame kiwanja!!!!!!
We charminglady raha tupate wote afu nilipe na hela juu!?? tena yeye ndo alifaidi zaidi, hapo ngumu kumesa, labda anipe na risiti kabisa ili kesho nika crame hiyo pesa ofisini,lakini kutoka mfukoni mwangu no way!!
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
Morning glory! Very good! Daily dose charminglady. usijibanebane bibie, full kujiachia dadadadake!
umeona eeehhhh.... yan haapa najihisi mwepeziiiii km ubua
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
We charminglady raha tupate wote afu nilipe na hela juu!?? tena yeye ndo alifaidi zaidi, hapo ngumu kumesa, labda anipe na risiti kabisa ili kesho nika crame hiyo pesa ofisini,lakini kutoka mfukoni mwangu no way!!
kasema ikirud anga zake jiandae kufededwa.....
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 213 160
kasema ikirud anga zake jiandae kufededwa.....
Zilikuwa ni hasira tu zile, nikiibuka next week mwenyewe atanikimbilia, hapa nawaza mziki nitakaoucheza na huyu wa bajaj tukifika home kwangu kwa mnyamani, humu mfukoni nimebakiza mia na hamsini tu, naombea nikute mama V hajanuna aokoe jahazi otherwise nahisi kuchapika, afu mtu mwenyewe anaonekana bandidu balaa, niko kimyaa naombea hata kibajaji kiharibike hapa nipate sababu afu ntamalizia safari kwa mguu, ntajifanya niliamka kufanya mazoezi
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,120
Likes
1,540
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,120 1,540 280
Zilikuwa ni hasira tu zile, nikiibuka next week mwenyewe atanikimbilia, hapa nawaza mziki nitakaoucheza na huyu wa bajaj tukifika home kwangu kwa mnyamani, humu mfukoni nimebakiza mia na hamsini tu, naombea nikute mama V hajanuna aokoe jahazi otherwise nahisi kuchapika, afu mtu mwenyewe anaonekana bandidu balaa, niko kimyaa naombea hata kibajaji kiharibike hapa nipate sababu afu ntamalizia safari kwa mguu, ntajifanya niliamka kufanya mazoezi
ngoja nkupe mbinu... ila iwe siri yako!"!"

chukua cm yako fungua ringtone afu jidai unapokea... ongea kama ifuatavyo.... "mshkaji eeeh hivi ulisema safari hii tunamchuna ngozi mtu wa aina gani... mweupe, mweusi,mrefu au mfupi" afu unasubiri km 5sec ili kwamba mtu unaeongea nae akujibu.. akishakujibu... nawe una mjibu kwa kumpa sifa za yule mwendesha bajaji (fanya hivo ukiwa unakaribia home) tena unamwambia afu mtu mwenyewe ana bajaji tena bado mpya mpya.... NAKWAMBIA HAPO HAPO MWENYE BAJAJI ATAKUSHUSHA FASTAJEEEEER

Don't try it.........
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Mie ndo n achukua bajaj hapa ambiance inipeleke home
aah.....wameniboa sana hao....nimekuja kutafuta chips zege hapo eti hamna.....wameniuzi.....
 
Madame B

Madame B

Verified User
Joined
Apr 9, 2012
Messages
26,583
Likes
9,634
Points
280
Madame B

Madame B

Verified User
Joined Apr 9, 2012
26,583 9,634 280
nyie wana chit chat mnalalaje sa mbili kwani nyie kuku? wakeup guys njooni ihapa makumbusho tukamate ngwasuma,dadadake bishanga niko ncwhwiii kwa mbaaaaaali namwona Invisible yuko na Madam B wanasakata rumba,madam bii kapiga bonge la jeans mfuko wa nyuma kaweka chupa ya konyagi,invisibo bana sijui imekuwaje yuko peku viatu sijui kaviacha wapi,dadadadadeki.....,,,nitazidi kuwajuza...stay tuned.
Jamani nafwa mieee...
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 213 160
aah.....wameniboa sana hao....nimekuja kutafuta chips zege hapo eti hamna.....wameniuzi.....
Ungenistua nikuonyeshe zinapopatkana, uwenyeji nao unahusika mama
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,387