haya tena wapi Somalia au Sudan?

haya tena wapi Somalia au Sudan?

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,113
Reaction score
34,953
319792_211225608996647_2015745487_n.jpg
 

Tuzidi kumuomba Mungu ageuze mioyo ya wanadamu kumuelelekea katika roho na kweli. Wherever kama ni somalia au sudan mauaji yanafanywa na watu wa imani moja. Kumbe baadala ya kumpinga adui halisi yaani ibilisi, watu wanauana wenyewe kwa wenyewe kwa visinginzio mbalimbali. Laiti dunia ipate viongozi jasiri wa kukemea upuuzi huu.:A S cry:
 
na kwa hali ninayoiona tz we are on way to go there,in simple way you cant see it but we will reach there.mungu tusaidie
 
Dah hata huyo anayenyonya akikua atakuwa mtaalamu wa mtutu
Mkuu Erickb52 ukienda mikoa ya mpakani kama kigoma na rukwa kule silaha kama hizo sio issue yaani
We toa gunia la mahindi unapata mpaka AK47 na risasi sio za kupimiwa unaletewa ndoo imejaa risasi toa kilo kadhaa za maharage
Yaani kuna wakati waliwakurupusha majangili sehem sehemu huko kasulu mkuu unaambiwa walikamata magazine nne zimejaa na ndoo kama nne za risasi jamaa walikimbia wakaacha
Sasa hebu fikiria walikuw ana risasi ngapi
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Erickb52 ukienda mikoa ya mpakani kama kigoma na rukwa kule silaha kama hizo sio issue yaani
We toa gunia la mahindi unapata mpaka AK47 na risasi sio za kupimiwa unaletewa ndoo imejaa risasi toa kilo kadhaa za maharage
Yaani kuna wakati waliwakurupusha majangili sehem sehemu huko kasulu mkuu unaambiwa walikamata magazine nne zimejaa na ndoo kama nne za risasi jamaa walikimbia wakaacha
Sasa hebu fikiria walikuw ana risasi ngapi
Hahahaaaa aisee ni kweli nakumbuka wakati niko kigoma shule haya mambo yalikuwa kawaida sana tu..watu wanamiliki silaha kiholela labda siku hizi ndio mambo yamebanwa na wanausalama ila palikuwa noma sana....!
 
Hahahaaaa aisee ni kweli nakumbuka wakati niko kigoma shule haya mambo yalikuwa kawaida sana tu..watu wanamiliki silaha kiholela labda siku hizi ndio mambo yamebanwa na wanausalama ila palikuwa noma sana....!


Mkuu wamebana ila bado hali ni tete aise
Ulinzi wa kule wa polisi ni wa hali ya juu
bado magari ya abiria inabidi yasindikizwe na polisi kuvuka ile misitu na maeneo ya wakimbizi
Bado silaha nje nje
Na unaambiwa mtandao wa silaha kutokea hayo maeneo ndio unakuja mpaka Lake Natron huku, serengeti na maeneo ya shinyanga kupitia tabora
 
Mkuu wamebana ila bado hali ni tete aise
Ulinzi wa kule wa polisi ni wa hali ya juu
bado magari ya abiria inabidi yasindikizwe na polisi kuvuka ile misitu na maeneo ya wakimbizi
Bado silaha nje nje
Na unaambiwa mtandao wa silaha kutokea hayo maeneo ndio unakuja mpaka Lake Natron huku, serengeti na maeneo ya shinyanga kupitia tabora
Hivi tukirudi kwenye ukweli...je imeshindikana kabisa kudhibiti hili suala?
Mi nadhani panakuwa na usalama mdogo sana kwa raia wa kawaida coz kuvamiwa na kuporwa mali zao imekuwa kitu cha kawaida tu
 
Hivi tukirudi kwenye ukweli...je imeshindikana kabisa kudhibiti hili suala?
Mi nadhani panakuwa na usalama mdogo sana kwa raia wa kawaida coz kuvamiwa na kuporwa mali zao imekuwa kitu cha kawaida tu


Mkuu Erickb52 sidhani kama ni kushindikana kuzuia hili
Wapo wanaojua njia zote zinamopita silaha hizi na mitandao ya watu wanaouza
Na wanajua kabisa hizi silaha zinafanya nini
Waulize watu wa hiyo mikoa watakupa full story na namna mtandao wa ujangili phaswa wa tembo ulivyo mkubwa katika hiyo mikoa na hii ni kwa vile silaha zinapatikana kirahisi sana
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Erickb52 sidhani kama ni kushindikana kuzuia hili
Wapo wanaojua njia zote zinamopita silaha hizi na mitandao ya watu wanaouza
Na wanajua kabisa hizi silaha zinafanya nini
Waulize watu wa hiyo mikoa watakupa full story na namna mtandao wa ujangili phaswa wa tembo ulivyo mkubwa katika hiyo mikoa na hii ni kwa vile silaha zinapatikana kirahisi sana
Dah na kwa watu wa namna hii wakiona unawaingilia anga zao kuzuia silaha lazma waanze na wee...!
Nchi yetu imekuwa kama imebinafsishwa sasa lol
 
Dah na kwa watu wa namna hii wakiona unawaingilia anga zao kuzuia silaha lazma waanze na wee...!
Nchi yetu imekuwa kama imebinafsishwa sasa lol


Kabisa mkuu
Yaani kila mbuzi anakula urefu wa kamba yake
Na ukiona kamba yako ni fupi zaidi unakata unakuwa free kula popote
 
Kabisa mkuu
Yaani kila mbuzi anakula urefu wa kamba yake
Na ukiona kamba yako ni fupi zaidi unakata unakuwa free kula popote
Teh nimeamini kwenye suala la NSSF kiukweli limeniuma sana Mr Rocky huwezi amini.....yan jamaa wamedhihirisha jinsi gani wanavyotunyima haki watanzania....!
Ila naamini ipo siku hii sheria itabadilishwa tu
 
Last edited by a moderator:
Mkuu wacha tuu aise
Wanataka tufe bila kudai mafao yetu waje watumbue wao na watoto wao
Mh hawana ubinadamu hata kidogo na bunge limekuwa kwa manufaa ya watu wachache...
Anyway tuache mambo yatajipa yenyewe tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom